Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiamua kuandamana (A word of thought)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Feb 19, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Which one is our Tahrir square? Is it Mnazi mmoja? Is it Jangwani au Askari Monument? Naomba mlale mkifikiria maana demonstration makes sense kama ina paralyse daily activities! Therefore Askari Monument could be a more appropriate venue!
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Watu hapa JF wanasema kila chama kisimame kivyake vyake, kila chama kina wanachama wangapi?

    Huoni pia watasema kuwa kila mmoja aandamane kivyake vyake?
    Halafu unategemea watu wepi? Hawa wanaosema nguvu ya umma wanapokuwa na keyboard tu?

    Bado tunayaweza, yakitushinda hatutasubiri kuambiwa tuchague venue!!!

    Saa ya usingizi ni sasa......ooopps saa ya ukombozi bado haijafika.
    Sina nia ya kukuvunja moyo, lakini kivitendo hatujawa tayari. Tupo kwenye hatua ya DOMO-krasia iko siku tutafika huko kwenye KUANDAMANA -krasia...kama wewe na mimi tutabahatika kuwa hai bado kwa hali ya nchi yetu ya umaskini na utapia mlo ilivyo. Tunakufa kama kuku au ninadanganya hapa?
     
  3. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Magogoni -ikulu
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    nice idea ila Magogoni needs a momentum na inakuwa vizuri kama tunampa nafasi ya ku-flee
     
  5. j

    just in time Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani askari monument itakuwa powa ili kuparalise
    shughuli zote za kiserikali, hadi myinyi alale mbele, huyu
    ni poyoyo.
     
  6. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Jaribu kusoma hii post na uielewe hamna chama kilichotajwa hapa hii ni suggestion ya kila mwananchi mwenye uchungu na nchi hii
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    I think askari monument is the best place.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    HAPA HATUZUNGUMZII VYAMA TUNAZUNGUMZIA WATZ KWANI HATA UNAOWAONA NI CCM WAPO KULE KAJILI YA ULAJI NA NDIYO MAANA WALIPIGIA KURA CHADEMA NA NDIUYO MAANA WANATUPA SIRI NA UCHAFU WA SERIKALI KWA KUTUPATIA NYARAKA WANAZOZIITA NYETI N SASA TUNAJUA KILA KITU...............CHAMA GANIU HAKIJUI UOZO WA ELIMU YETU, HAWAJUI UFISADI,HAWAJUI SALAKASI YA UMEME,KAGODA,UDHAIFU WA KIKWETE NA WASAIDIZI WAKE????????????????.....................WOOOOOTE WANAJUA NA SOTE TUNAJUA TUCHUKUE HATUA BILA KUJALI VYAMA WALA DINI JAPO WAISLAMU WANAJIFANYA WASEMAJI WA CCM NA CCM-B aka CUF

     
  9. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Askari monument.... our Tahrir square.... What a nice pipe dream...... I pray so that the idea becomes reality soon...
     
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Uliyoaandika hapa ndiyo hiyo DOMO-krasia at its best!
    DOMO has been going on for too long now. Action please!
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Uwanja wa Jangwani
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mkuu Geza Ulole, Jile79 na wote watakaoamua kupotosha mawazo yangu na kunirushia madongo.
    Mulikuwa wapi Disemba?
    Hebu pitieni hapa
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/97126-maandamano-ya-amani-nchi-nzima.html
    Au tulikuwa tunasubiri Tunisia, Egypt, Yemen, Algeria, Djibouti na Libya waanze kwa vitendo na sio DOMO? Ok, wameshatuonesha njia!

    Bado hamuamini kuwa tupo katika ngazi ya DOMO-krasia?
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mkuu Jile79.

    Akutukanae hakuchagulii tu, waswahili husema. Nimekusoma na wewe pokea zawadi yako hii.
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/97150-dr-w-slaa-na-vyama-vya-upinzani.html

    Nimekupa hii zawadi kwa sababu kama mimi nimetaja vyama ,wewe unaupeleka mjadala kwengine. Wakija hao uliowataja hapo mjadala utaharibika.
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa tujitahidi kuwashawishi hawa vilaza polisi cku itakapo fika wawe pamoja na sisi ili tuweke mshikamano ambao hata wahucka itakuwa rahisi kuachia ngazi na tutaweka historia mpya duniana ya kumtoa m2 madarakani bila kuuwawa waandamanaji.
    "kama mchakato uomfanya aingie ikulu ni wa kihuni basi nae ni muhuni na serikali yake ni ya kihuni"
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    karibu na jengo la EU
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Biafra
     
  17. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mnaohimiza maandamano naomba niwaulize mnasubiri nini kwanini msianze ndugu zanguni. Mkishaanza sisi tutafuata nyuma yenu kuwaunga mkono. Lakini haingii mtu kichwa kichwa sote tuna uchungu lakini tatizo la watanzania ni ubinafsi na unafiki tulionao na hilo chanzo cha kurudisha nyuma maendeleo yetu. Mifano ya Egypt, Tunisia, na kwengineko kunatokana na mshikamano na umoja walionao na sio unafiki watanzania waliokuwa nao.

    Wengi wetu hapa JF unasema mkaandamane Mnazi mmoja wakati wewe uko Ulaya, Marekani, Asia na familia yako, unasema una uchungu wakati wewe hata bei ya mkate Tanzania huijui, wewe unasema una uchungu na yaliyotokea gongo lamboto wakati upo JF kusikiliza wananchi watasema nini ili ukapeleke taarifa kwa bosi (unakusanya taarifa kwa ufupi au tuseme uko kazini).

    Hivyo basi nyie anzisheni maandamano tukiona yanavutia tutajiunga nanyi venginevyo endeleeni tu....
     
Loading...