Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiambiwa maji ya bwawa la mtera ni dawa ya magonjwa sugu?gov itabariki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhogomchungu, Mar 12, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jee patokea askofu akasema ameoteshwa kwamba maji ya bwawa la mtera kuwa ni dawa ya magonjwa kama malaria. Kichomi, presha, ukimwi na magonjwa mengine gov itabariki?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    govt ya alhaji kikwete? Nafikiri itabariki
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,223
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    Hivi Kikwete huyu Jakaya Mrisho Kikwete au mwingine uliemkusudia hapa?, sijajuwa ka JMK alienda kuhiji.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    alhaji idi amini aka field marshal alienda lini kuhiji? Au ningesema dr jk ndio ningeeleweka vizuri
     
  5. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jee ikiwa ya padri slaa itakataa
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali tuliyonayo gov.itaridhia na kutoa ulinzi na usimamizi jinsi ya kuchota haya maji.this is the only goverment that suports a crazy MYTH like the one in loliondo.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sheikh yahaya gave our prezdaa JK defence and we can call it MYTH.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kama ya ulinzi wa majini ya sheikh yahaya JK aliikataa basi na hii hawataikataa.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali tuliyonayo gov.itaridhia na kutoa ulinzi na usimamizi jinsi ya kuchota haya maji.this is the only goverment that suports a crazy MYTH like the one in loliondo.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Expart muhogomchungu umeniacha hapa kimantiki. Tatizo ni ASKOFU na SERIKALI, ama MYTH in MAGONJWA na MAJI YA MTERA
     
  11. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wana JF, hebu tuache ushabiki katika suala hili na mchungaji wa Loliondo na tuende katika uhalisia wa suala zima, tuache kulaumu kila kitu kinachotokea nchi hii......

    Hebu niulize leo hii ni waganga wa jadi wangapi wameweka vibao sasa hivi kila kituo cha basi wakisema wabatibu magonjwa sugu, na watu wamekuwa wakienda huko kila siku, na watu tumekaa kimya bila kulaumu, kwa sababu tunaamini atakayesoma, akaamini, ataenda kwa uamuzi wake yeye mwenyewe, ni vile tu kwasababu waganga hao hawajatoa matokeo ya uponyaji wa kweli utakaowapelekea watu wawaamini na waende. (je? tumejiuliza waganga hao wanatumia nini katika kutibu? tumefuatilia kujua ni vizuri au vibaya?)

    Suala la huyu Mchungaji, ni kitu rahisi sana, tena bora hao waganga wanatangaza, lakini yeye amekuwa akifanya shughuli hizi for more than 1 yea, watu walioponya wametoa ushuhuda kwa wengine ndio maana nasi tumesikia na kupeleka ndugu zetu, tunathibitisha wamepona kutokana na imani ile iliyotupeleka.

    Hivyo, anayeenda Loliondo ni mtu aliyesikia dawa hiyo, utaratibu unaotolewa, akapata ushuhuda wa watu, akaamini, na akaamua kwenda kwa imani yake yeye mwenyewe,,,,, mtu pekee wa kulaumiwa hapo ni mgonywa anayeenda, sio babu wala serukali maana hazijawatuma wagonjwa waende huko.

    Hebu tuache ushabiki wa kisiasa kwenye masuala ya imani, imani ni HAKIKA YA MAMBO YASIYOONEKANA, kama ambayo wakristo wanaamini katika Yesu, na waisilamu katika Mtume Mohammad na yale yanayofundihwa na dini zao, ni kwa hiyari yao wanaamini na watalipa madhara ya kuamini kwao mazuri na mabaya yatakayotokea.

    Tufikie mahali tukubaliane na ukweli wa uhalisia na tuache kuilaumu serikali na watu wasio na makosa,,,,, as usual katika kusanyiko la watu wa loliondo, the only thing serikali inachoweza kufanya ni kuhakikisha usalama wa watu waliopo pale unakuwepo, kama ilivyo kawaida na wajibu wao popote pale kwenye mkusanyiko mkubwa wa watu, kulinda amani regadless ni mkusanyiko gani.......
     
Loading...