Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukate tusikate?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jan 4, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Heri ya Mwaka Mpya wapendwa!
    Naona sasa huku kupita pita kwangu kwenye majumba ya watu kutanitokea puani. Nimekumbuka mwishoni mwa mwaka jana kulikuwa na mada nzuri ya whether its necessary kwa mwanamke kukata kigudi (kiuno) au la. Sasa huku nako nimekuta taarifa tata kuwa ukatikaji ule una madhara kama alivyosema mdau hapa sasa sijui kuna ukweli kiasi gani hapa! Anonymous said... Kwa upande wangu mwanamke ambaye hakatiki namwita mchoyo na siwezi kuwa naye tutashindana mbele ya safari kwani anaonyesha kuwa yupo pale kama picha tu kukatika kuna ammsha ari ya kungonoka

    japo kukatika sana nako kunasababisha mwanaume afikie kileleni mapema kitu ambacho mwanamke anakuwa anaishia njiani

    kwa hiyo akina dada angalieni namna mnavyowakatikia wanaume wenu coz unashangaa namna boy wako anavyowahi kukojoa unasema mbona unawahi sana kumbe ni kwa sababu mauno yako yamezidi.

    Nimeitoa.... http://dinahicious.blogspot.com/2009/12/tofauti-ya-kukata-kiuno-kwa-raha-yako.html


    Labda kina kaka ambao mlishatunukiwa vigudi mnawezathibitisha hili? kina dada je kuna ukweli wowote katika hili au?
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ngoja kidogo niafanye praktiko ,,,,,
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi mara nyingi huwa inakuwa usiku,taa zimezimwa!.....:D!i dn't know nothing!

    enewei ngoja nijipindue USWAZI,nitakujibu mama........
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah mi staki bwana yaani taa imezimwa ndo huoni kama unafika mapema au la? mh unakwepa kujibu tu hapa basi tuliframe swali je kukatika kiuno wakati wa mambo humsaidia mwanamke kufika mlima kilimanjaro mapema au haimsaidii?

    Mi nahisi kama vile haimsaidii kwa kuwa anaconcentraite kwenye kukukatia tu ili akufurahishe wewe badala ya kusikilizia mapigo naye apate mzuka au?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    This suits more to the young generation we have inside here, plus very senior bachelors!!

    Uzuri au ubaya wa mkatiko uko subject to mambo mengi.

    Kwa kurefer zamani nikiwa mdogo, kuna aina fulani ya msichana ambae wala hutahijaji mkatiko wowote toka kwake, na mwingine utataka akatike from the beginning hadi mwisho wa lami!

    Sitaeleza zaidi ya hapo...nimechezwa!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAH!
    umenifurahisha sana
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaka Pakajimmy nashukuru kwa jibu lako zuri ambalo bahati mbaya limeniamshia maswali kiasi but ndo hivyo tena umeniziba mdomo na superglue kwa kuwa UMECHEZWA. Aksante anyway though ya shingo upande kaka yangu. Much respect
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani kisebu sebu na kiroho changu papo kimekatika ghafla!! Kaka kanibakia haki zangu za kujua zaidi!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    U better not try broda!
    Utavuruga mipango yako yote in no time!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwenye hili nadhani team-work inahusika sana!....:Dhapa najua mj1 lazima atanigongea senksi leo kwa mara ya kwanza nimekuwa upande wake
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mmh, Nimeshatoka huko sasa

    Issue ni kwamba kukatika huko kunategemea, unakatika involuntarily au voluntarily, kama ni ile automatic lazima upate mzuka tu,

    lakini pia hata kama umenuia, kutokana na kwamba ile shughuli nzima inacombine mambo mengi, lazima utapata mzuka..mfani wakati nikiona unakatika kwa kujituma lazima nikusifie kwa maneno na mabusu moto moto wakati huo huo mtarimbo uko busy...so lazima utapata raha kama mawazo yako pale.

    Kwa upande wa mwanaume, kuwahi au kutowahi..inategemea lakini kukatika kwa kiuno inaweza kufacilitate japo kwa mzoefu huwezi 'kukubali kushindwa' kirahisi inabidi umpe mtoto wa kike raha kwanza kabla hujamaliza!:cool:
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kidding bwana!.............take it NOT SERIOUS
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kidding too!...How can i be serious with buttons!
    I know you broda...
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    kuna watu wapo so serious na buttons!......
    emotions na nini si unajua!?!

    enewei we upo karibu huko hebu katupostie update za mv butiama basi!watu tumekata tiketi tukamuone drogba lakini mood imepotea ghafla
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuna squad kubwa sana ya JF sasa hv pale ziwani, so we gonna get the nyuz fresh as they are!

    Kwa Drogba nendeni but,just a word of wisdom...pray for the guys in this saga
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sure!............ninawaombea hawa watu.turudi kwenye mada sasa.........
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaaa bro umenichekesha hapo!!!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MBONA SENKSI hujanipa mpwaaaz?!au upo serious na buttons?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mie nilijua anakatikia ili kufikia zile kona kali na yeye apate raha... sikujua ukikatika ndio unapoteza concentration... au nimekosea?
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yes bht, some people are serious with buttons in the way u cant believe!

    Hujasikiaga watu wanasema...'umeniharibia siku yangu', na seriously anaenda ka mkewe au MBA akiwa amepandisha mishipa ya shingo..lol!
     
Loading...