Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukasome na si kwenda kuendekeza hanasa.!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Mutesa, Sep 20, 2012.

  1. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Baada ya vijana kupewa mikopo yao, naona wamefurahia xaana na kuSahau kuwa kuna MASOMO tena magumu sana..!!

    Jamani Malecture's wamewapania kwa mazoezi magumu xana.!!
    Tukasomeeeeeeee....!!!!!!!
     
  2. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    mkuu umenena...hilo ni la kulizangatia sana
     
  3. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Fedha ni kurahisisha baadhi ya mambo tu.! Cha msingi MAAARIFAA..!!
    We unaonaje kaka..?
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    waache tu sapu itawaambiaaa
     
  5. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tukachunge xaaana..!
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ujumbe mzuri lakini hapo kwenye bold sielewi kwani kulikuwa na tabu gani kuweka herufi"S" badala ya X! pili unamaanisha nini kuandika "Malecture's" ulikuwa unamaanisha ma lecturers!? ambayo pia siyo sahihi kwa mfumo wa kiswakinge, ukishaweka"ma" huna haja ya kuweka "s" mbele ya neno "lecturer!
     
  7. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Yes kaka maarifa ni jambo la msingi pesa itu-assist tu kukuza career zetu, kiukweli watu wamepigwa pesa nyingi sana....tusipokaa vizuri tutasahau kilichotupeleka college kabisa.
     
  8. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kikubwa umenielewa..!!
    Na hiyo inaitwa VIOLATION OF LANGUAGE.!
    Nimeviolate mpaka basi..!
     
Loading...