Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujuzeni matokeo : Cameroon vs manyara stars....mliopo uwanjani

Discussion in 'Sports' started by only83, Apr 9, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...WanaJF tupeni updates za game la Cameroon na Manyara Stars... wengine presha inapanda na kushuka....
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    hata mimi nayangojea mkuu nadani jamaa wata tu updates
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Julio laivaa Cameroon Send to a friend Saturday, 09 April 2011 09:56 0diggsdigg

    [​IMG] Mshambuliaji wa timu ya taifa U/23 Mrisho Ngasa akipita katikati ya mabeki wa timu hiyo wakati wa mazoezi jana jioni kwenye Uwanja ea Karume jijini Dar es salaam

    Sosthenes Nyoni
    TIMU ya Taifa ya Vijana ya Tanzania chini ya miaka 23, leo inatarajia kushusha ama kupandisha presha za Watanzania pale itakapovaana na Cameroon katika mchezo wa kusaka tiketi ya kushiriki michuano ya Olimpiki utakaofanyika kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

    Kushusha ama kupanda kwa presha za Watanzania kutategemeana na matokeo ya mchezo huo yatakayoamua timu hiyo kusonga mbele au kubaki.

    Tanzania inashuka dimbani ikiwa na deni la bao moja tu baada ya ule wa awali ulifanyika nchini Cameroon kukubali kipigo cha mabao 2-1kutoka kwa wenyeji.

    Tayari kocha Jamhuri Kihwelo'Julio' ameongeza baadhi ya wachezaji katika kikosi chake kitakachoikabili Camoroon leo akiwemo nyota wa timu ya taifa, Taifa Stars, Mrisho Ngassa akisaidiana na washambuliaji chipukizi wenye kasi Mbwana Samata na Thomas Ulimwengu.

    Hata hivyo vijana hao watamkosa nahodha wake Salum Telela aliyeonyeshwa kadi nyekundu katika mchezo wa awali na tayari nafasi yake amepewa kipa Shaaban Kado akisaidiwa na Himid Mao.

    Akizungumza jijini Dar es Salaam, Julio alisema kuwa watalazimika kupigana kufa au kupona ili waweze kushinda mpambano huo huku akiwataka wachezaji wake wacheze kwa tahadhari.

    "Tuna bao moja la ugenini, lakini hii haitoshi na kujiona tumeshinda kwa vile tunacheza nyumbani, zinahitajika jitihada za dhati ili tuwewe kupata mabao ikiwezekana mengi,"alisema Julio.

    Kwa upande wa Ngasa mwenye thamani ya Sh 54m, alisema atajituma kwa uwezo wake wote kwa kushirikiana na wachezaji wenzake ili waweze kushinda mchezo huo dhidi ya Cameroon.

    "Nipo hakuhakikisha tunaipeperusha vema bendera yetu, ni matumaini yangu kwa kushirikia wote na mashabiki wetu basi tutashinda na kusonga mbele."Naye kocha wa Cameroon, Dieudonne Nke alisema kuwa wamejiandaa vya kutosha kwaajili ya kukabiliana na wapinzania wao.

    "Tuko vizuri sasa, hali ya hewa ya hapa haitusumbui kwasababu inafanana na ya kule kwetu hivyo kilichobaki ni kupigana uwanjani tu na nina hakika tutashinda,"alisema Nke.
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Dk 17.... 1-1
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tunawashambulia sana Cameroon tatizo ni umliziaji tu.....Pia mabeki wamefanya uzembe wa hali ya juu sana kuruhusu goli hili moja.....

    Mrisho Ngasa hayupo hata kwenye subs(safi sana hii,naona TFF wamestuka)
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dakika ya 35 bado ngoma nzito 1-1 Ngassa hayumo ni bora tumestukia...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    natumai tutashinda , naomba gundu lisiwepo ili haya mashambulizi yazae matunda
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Half time sasa

    Manyara Stars 1 Cameroon 1
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Half time score 1-1, umaliziaji bado ni issue, samatta na ulimwengu wanapoteza nafasi kibao za wanahitaji kutulia 2nd hafu, kwenye kiungo kigi makassy na abubakari salumu 'sure boy' bado hawajakaa vizuri. HIVI BAADA YA MECHI YA LEO TUKISHINDA NDIO TUMEFUZU AU BADO MECHI NGAPI?
     
  10. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdau endelea ku2juza,by the way goli le2 kafunga nani?
     
  11. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    tafadhali naomba kujuwa wafungaji(mfungaji wa goli la manyara)na lango kasimama nani?
     
  12. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado kuna raundi ya pili,vp maudhulio?
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kipindi cha pili tayari kimeanza...........Kila la heri Manyara Stars
     
  14. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani alitangulia kufunga? na mfungaji wa Manyara Stars ni nani? Na mazingira ya goli ilikuwa vipi? Ni penati, kona, shuti au....?
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbwana samatta anakosa nafasi ya wazi yeye na kipa dakika ya 58 bado 1-1
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tunashambuliwa sasa......Beki yetu inavuja ile mbaya
     
  17. m

    mbezibeach Senior Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Goli la la PILI TUMEFUNGA MFUNGAJI NI THOMAS ULIMWENGU
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dakika ya 65 guess who? Thomas Ulimwengu anatunyanyua vitini sisi 2 wao 1
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    tuongeze mawili sasa an tusiruhusu goli lingine hapa
     
  20. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivi basi matumaini yapo! Tutashinda!!
     
Loading...