Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujuzeni jamani!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sugi, Jul 30, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wadau hebu tujuzeni huko mlipo,walimu wanaendeleaje na mgomo wao?maana hapa ndo sehemu yetu muhimu ya kupeana taarifa.Tupeni dira tafadhali
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mbona wameshapost uzi kibao ukielezea suala hilo,wewe nawe wataka ujuzwe pekeyako??????
     
Loading...