Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujuzane kuhusu scales za mishahara (esp. za GoT)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Abdulhalim, Jan 27, 2012.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanabodi heshima mbele,

    Sanjari na zoezi zima la kutafuta ajira ni muhimu pia kwa sisi watafuta ajira kuwa na taarifa sahihi kuhusu kipato-tegemewa kuhusiana na ajira tunazoziomba. Kwa minajili ya kuujuza umma wa watafuta ajira ingependeza kukawekwa hapa jamvini ule mwongozo wa scales za serikali na agencies zake mbalimbali zinawekwa bayana hapa. Pia kama kuna waajiri wengine nao wanaenda kwa mfumo wa scales nazo itapendeza zikiainishwa pia.

    Ni hayo tu!
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fresh first degree holders wengu huwa wanaanza nakilo sita na nusu take home kama kilo nne na nusu. Ila kuna marupu rupu ya hapa na pale so ukijibana life linaenda tu, hii ni kwa serikalini.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo ndugu unakuwa hujasaidia mjadala..muainisho wa scales na respective mshahara ndio hoja hapa.
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haina kwere mkuu, ngoja tungojee wajuzi zaidi watufahamishe.
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu Salary scale za serikalini ni SIRI haziwezi kuainishwa hadharani namna hii.
     
  6. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lugha ya "KILO NNE NA NUSU" huenda isikupe shida wewe na wale wa aina yako lakini kuna wana jf wengine hawaelewi kabisa unachomaanisha.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    It is an 'open secret', everyone knows that!
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    point ov corection, nt everyone bt some ov u, mbona mi cjui, then watu wangekua wanajua wangekua washajitokeza.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ????????
     
  10. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa walio serikalini nafikiri ni rahisi kutujulisha, sio lazima kuweka zote, cha msingi weka ile ulioajiriwa nayo ili wengine tujue. Tukipata wa aina tofautitofauti mwisho wa siku tutajumuisha na kupata ki2 kamili. Nawakilisha
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    digrii holder anaanza na TGS 469,000 take home 371,000

    hyo ni kwa kaz za kawaida


    ingawa kuna kaz maalum mshahara wafka had 1.2 milioni kama TRA, BOT, TANESCO, NECTA, !!n.k.
     
  12. F

    Fund Mangungo Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TMAA wana basic ya 1.7m
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    afisa utumishi TGS D1 huyu ni wa bachelor anaanza na 446,100/=x9000 hadi tsh 545,100/=kwa mwezi.
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe serikali imejitahidi sana ku improve maslahi.
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Point of correction too: not some ov u, but everybody should know it, just check wiz u're Director of Administration, he/she will let you know.
     
Loading...