Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tujuane wanajf

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by thewords, Jul 13, 2012.

  1. t

    thewords New Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ndio naingia hapa jamani,nadhani sina haja ya kupiga hodi,mjanja aambiwi karibu,anajikaribisha mwenyewe
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hili ni jukwaa la jocks & gossips na sio jukwaa la kukaribishana, jukwaa la kukaribishana hujaliona? Anyway karibu siku nyingine chunguza majukwaa kabla huja-post
     
Loading...