Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiulize swali jepesi: Rais wetu JK asipotangaza baraza jipya la mawaziri tufanye nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, May 3, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa rais ambaye mambo yake hayaeleweki eleweki kama siri ya kinachotokea kaburini. Lazima tuwe na majibu ya swali hili kabla, kwani chochote kinaweza kutokea. Inawezekana akaunda baraza jipya lakini likiwa na sura zilezile huku huyu akimuhamisha wizara hii na kumpeleka ile. Bado atakuwa hajakidhi matakwa ya malalamiko ya watanzania. Itakuwa sawa na sifuri. Pia huyu ni rais ambaye anaweza kubadilika kama kinyonga, ikitokea pia akaghairi kutangaza baraza hilo jipya. Sisi watanzania tumejiandaa kuchukua hatua gani? Au tutapiga kimya kama kawaida yetu?
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mmmh! ???!??
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heeeh vipi? kwani kuna lililovunjwa. BM bado lipo
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Swali lako ni kama kusema hivi haja kubwa ikigoma kutoka nifanyeje? Majibu mepesi ni kuwa haja kubwa haiwezi kukataa kutoka kama unakula na kushiba vizuri.

    Kwa hiyo sitegemei rais asitangaze baraza la mawaziri.
     
  5. D

    Deofm JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kitu kinaitwa costipation, Yaani haja kubwa inakuwa ngumu sana inashindwa kutoka hata kama umeshiba. hali hii inasababishwa na magonjwa, aina ya vyakula hata hali ya hewa. Mara nyingi matibabu yake ni dawa zilizo katika kundi la Pagatives au laxatives. kwa hiyo mimi nilivyomwelewa mwanzilishi wa thread alitaka kujua kama tumeshaandaa hizo pagative pale haja kubwa itakapogoma kutoka.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukizidisha manjonjo na pilipili nyingi sana katika mlo, matokeo yake unaweza kuharisha. Ndicho unachosema wewe. Sasa bora nini? Uharo! Au yale magumu kiasi?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk ametishwa na mawaziri wanaotuhumiwa kuwa wakitoswa majimbo yao yataenda CHADEMA
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vyovyote itavyokiwa ni lazima baraza litangazwe. Kujifungua kwa operation au kwa njia ya kawaida kote ni kujifungua.

    Kuhara au kutohara kote ni kujisaidia tu.
     
  9. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nilivyomuelewa ni kwamba tufanyeje haja kubwa isipotoka?. Ni suala la kula mapapai kwa wingi. Kitaeleweka tu
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mungi wewe ni mkongwe hapa jukwaani, hivi unafikiri kweli hivyo vitisho vinaweza kumfanya rais asitangaze baraza la mawaziri?

    Kwanza nakuhakikishia hakuna mbunge wa CCM anaweza kujiuzuru ubunge hata akitemwa uwaziri. Wengi ni waoga na hawaamini ushindi nje ya CCM.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swali ni kwamba wewe kama mtanzania baraza la mawaziri likibadilishwa au likiachwa hivi hivi wewe itakuletea mabadiliko gani kimaisiha? kumbuka hata wakiletwa wengine policy ya serikali ni ile ile ya chama cha ccm. Mi personally abadilishe asibadiliishe hainihusu zaidi ya kuja tu hapa na kuchangia kwenye hii bodi....
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Si ametangaza rais kwamba atafanya mabadiliko ya mawaziri so lazima afanye
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kote ni kujisaidia sawa, lakini uharo unaotokana na pilipili nyingi inakuwa kama adhabu hivi! Manake unakuwa kama unajisaidia visindano vidogo vidogo.
     
Loading...