Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiulize rasmi: Kwa lipi hasa tumchague jk?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Oct 30, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Napatwa kigugumizi cha akili. Kwa masaa haya machache yaliyobakia, jk ana lipi jipya? Najiuliza hao walalahoi wenzangu wanaomshabikia amewapa nini? Nafika ukomo wa kufikiri katika hili. Inakuwaje wengine tunataka mabadiliko na wengine hawataki? Au tunasikia tofauti? Nashindwa kuamini baada ya yote haya bado kuna MASIKINI Tanzania hii anaikenyulia ccm. Watanzania wajue kwamba fursa kama hizi ni adimu sana. Nawatakia uchaguzi mwema. Tuchague mabadiliko. Halafu kuna sistaduu mmoja kashika kipeperushi cha jk anajipepea nacho (niko kwenye daladala). Ananiboa sana
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nilipata fursa ya kumhoji baada ya kukaa jirani yangu. Katokea jangwani. Ana kofia, hicho kipepeo, CD 2 za ccm n.k. Hana sababu ya msingi ya kumpigia au kutompigia jk. Kwamba jk amezoeleka na ni ngumu kumtoa madarakani. Sio yeye tu. Vijana tuliokuwa nao kwenye gari hawaamini kama jk anaweza kung'oka. Sijui wasaidiweje wakath muda ndio umeisha
     
Loading...