Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiulize je:-

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtazamaji, Nov 2, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    NAJIULIZA JE:

    • Tumpongeze serikali ya JK kuweka mazingira fiar kidogo na hivyo? wapinzani kufanya vizuri mwaka 2010?. NB baadhi haya matokeo halali ya wapinzani kushinda yamekuwa yakichakachuliwa miaka ya nyuma.

    • wananchi ,vijana kwa wakubwa tumeanza kushtuka usanii wa CCM

    • Ni udhaifu wa JK kushughulikia UFISADI ndio umechangia kuongeza nguvu ya Upinzani?

    • Ni vyama vya Upinzani hasa CHADEMA vimeaaza kuwafikia wananchi na sera zao kueleweka na kukubalika?


    Nikija kwa NEC Najiuliza vile vile JE:
    -NEC wanahitaj kuskukumwa na nguvu ya umma kutangaza matokeo haraka? Mfano mwanza
    -Si busara kumpandishe cheo msimamizi wa Musoma kwa kuonyesha mfano mzuri.


    Je nini tafsiri yako ya matokeo haya mpaka sasa ?
     
Loading...