Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujitume kwenye namba....ingia!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maalim Jumar, Jun 2, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nawapeni heshima Members JF!
    Naingia tena na hili la ku-brush bongo zetu.
    1-Kuna watu idadi zao wapo Mia Moja...
    2-Zipo kilo za nafaka Mia Moja...
    Hawa watu wapo makundi matatu...
    (i)kundi la kwanza wagawane kilo mbili.
    (ii)kundi la pili wagawane kilo tatu.
    (iii)kundi la tatu wagawane nusu.
    Hii hisabu itakuaje?
    Nawakilisha.
     
  2. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kundi la kwanza tuseme kundi a litakuwa na watu approximately 36,kundi la pili watu 55 na kundi la tatu watu 9.
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hizo kilo za nafaka unazigawia vip?
     
Loading...