Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushie MOVIES za zamani za KIZUNGU!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pat Gucci, Jun 12, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Yale Mamovies ya kina Chuck Noris, Jet Lee, Anold, ect nikiyakumbuka waga yananikumbushaga mbali saana!
    Enzi hizo tulikuwa tunazamia katika mabanda ya kuonesha hzo movies. Tulikuwa tunayaita 'Mbavu za Mbwa' unalipia kihamsini chako unachoma ndani!
    Wale wezangu na mimi ukikodisha hizo VHS kwa Video Library, Baba au Mama anakugombeza kinyama eti utachafua deki na hizo VHS zako, kwa hiyo wazaz wengi walikua wana nunua sana hizo kanda na ndani huwezi ukakosa ile ''HEAD CLEANER"(kwa wanaouzikumbuka)
    Na kwa zile kanda zilikuwa zimetafsiriwa kwa kiswahili zilijaa uwongo mtupu. aisee wale walokuwa wanatafsiri(majina yao yamenitoka) walitupotosha sana!
    Muvi kama Delta Force, The Bodyguard, Seven Kids zilitamba sana...ebu nawewe nikumbushe mamovies mengine yalofunika
     
  2. P

    Pat Gucci Senior Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakin watoto wa cku hzi Bongo Moviez na wao, wao na bongo muviz!
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Enzi za kina John Travota,James Bond,Luck seven, kulikuwa na watoto flani walicheza picha moja ilikuwa inaitwa The Good Boy ilikuwa ni soo.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    American ninja...Delta force na Deadly heroes nazipenda sana!!
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Seven ninja....amita bacha,na kuna yule mhindi alikuwa nacheza na wanyama sana.....achana za kina anord shwazineger....dah....nakumbuka tuliambiwa tumenye karanga banda flan kabla ya kuwekewa movie...bido moja harafu jamaa kaweka karanga unga eti ni sumu tusizile.....ha ha...dogo mmoja hatafuna .... hakufana next day alikuta karanga nusu..
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sholay

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kabhi kabhi mere dil- Amitabh Bachan

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Satte Pe Satta



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiboko ilikuwa... "My name is Bond, James Bond" aise jamaa alikuwa na gadgets, halafu totozzzzz. Nyingine inayonikumbusha mbali ni Sound of Music
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We kumbe bado mdogo sana..... hayo unayoyasema mpaka sasa yanafanyika

    Sisi enzi zetu tunaangalia sinema kulikuwa hakuna cha video wala nini.........Tunaenda kuangalia sinema New Chox au Empire.......na hiyo ni baada ya kuomba sana hela kwa wazee au kuwaibia kiaina......Enzi za UDA na KAMATA.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ile ya Van Dame na **** Young.
    Tulikuwa tunaiita "YUA NEKTI"
     
  12. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wale wa mwanza watakumbuka ukumbi zlikuwa ni Liberty na Tivoli. cinema

    Nkumbuka nikiwa mdogo niliona hii movie iliuwa na wimbo huu i am disco dancer




    Jimy jimy Jimy Jim Aja


    Taaarzan Tarzaaaaan


    Filamu za kihindi Icon yake ilikuwa nyimbo. Na hakuna mapenzi bila wimbo teh teh teh

    Aiseeee kwa kweli tumetoka mbali .Ngoja leo nitafute filamu hizi za kindi nijikumbushe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na tamthilia za ITV nazo zilibamba miaka fulani,vitu kama RENEGADE,TIME TRAX,WALKER TEXAS RANGER,ROBOCOP daaah!
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Babu bado upo tu.kumbe tabia ya kuiba huwa inaanza utotoni?
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Bonge la movie linaitwa No Retreat No Surrender,akina Michael Didcoof,Sugar Suge,usipime! ilikuwepo ile nyingine ya Alex akiwa mjeshi na Vandame mateka wanatupwa kwenye bwawa la mamba...enzi hizo kabla ya movie inaanza miziki ya akina Loketo,Mabere,marehemu Pepe Kalee,mitaa ya majengo shy town....za bongo sijuhi zina creativity gani?
     
  16. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo umenikumbusha mbali sana mambo ya "Butiama" ni Loketo, Mabele, nk
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na yale mabasi ya TTco, tukitamka titiko.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    disco dancer na dance dance
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Umenikumbusha mbali.... Asante...

    [h=2]The Following User Says Thank You to Pat Gucci For This Useful Post:[/h]
    Ashadii (Today)
     
  20. P

    Pat Gucci Senior Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cku hizi watu utaskia "naenda Century Cinemax Cinema at Mliman City kuangalia latest movies!"
    enzi ze2 hayakuwepo hayo mambo!
     
Loading...