Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe ya moshi technical(mts)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mutukwao, Nov 22, 2011.

  1. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee bwana nasema panda juu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Nani alikua kipanga wenu pale? Nasikia vipanga walikua wanapelekwa UK niliwasikia wenyewe wanasema sasa sijui ni kweli au ni tea?
     
  3. c

    cilla Senior Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    sitamsahau mwalimu wangu mwl. Mpande.nasikia alipata ajali miezi michache iliyopita
     
  4. n

    nard Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ajali ya nini na anaendeleaje kulingana na taarifa za wadau? Vp Mghamba yeye anasemaje!
     
  5. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Dah asee... Ile shule kabla hawajaichakachua ilikuwa ni kambi ya mafunzo iliyojitosheleza. Wazee wa Azimio na mchakamchaka na usafi ilikuwa kwa mbinde. MP alikua anapaita ushenzini.
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eee bwanaaaaa huniwezi mimiiiiiiiiiii.
     
  7. Ja60

    Ja60 Senior Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mpande xaiv hayuko kazn toka ile ajal.! Anajhusisha na mambo ya chrisc kwa xana..
     
Loading...