Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe watangazaji wa zamani wa RTD

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ntambaswala, Nov 24, 2009.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Take a break, na tujikumbushe enzi zile za RTD, ambapo kulikuwa hakuna FMs rado kama sasa. Hakika kulikuwa na watangazaji, vipindi bomba na hata nyimbo za kutambulisha vipindi zilikuwa makini sana. Hebu ngoja niwakumbushe baadhi ya watangazaji wa wakati huo.

    1. Nassoro Nsekeli- alikuwa na sauti kama ya mafua hivi alikuwa mtaalamu wa kipindi cha Majira- ndiye aliyetangaza kifo cha Nico Zengekala

    2. Bujago Izengo wa Kadago- Kibesi chake kilikuwa safi sana

    3. David Wakati (DG) - kipindi cha Nipe habari- Kwaherini wote, mungu awalinde na mmbaki salama, mungu akipenda..............

    4, Khalid Ponera- Zilipendwa

    5. Ahmed Kipozi- taarifa ya habari

    6. Hassan Mkumba- matangazo ya vifo

    7. Siwatu Luwanda

    8. Salama Mfamao
    9. Mohamed Amani (Mohamed Dahman)

    10. Salim Seif Nkamba

    12. CHisunga Steven- kipindi cha Ugua pole duu

    13. Bathoromeo KOmbwa (bati Kombwa) - WAkati wa Kazi

    14. Ahmed Jongo- Mpira

    15. Christina Chokunogela

    16. Dominic Chilambo- Mpira

    17. Edda Sanga
    18. Debora Mwenda- Mama na Mwana
    19. Aloycea Maneno- Ombi lako, cheichei Shangazi, mama na mwana

    Duu nawamiss sana hawa watu tofauti na watangazaji wa sasa
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    1. Dunstan Tido Mhando.

    2. Suleiman Kumchaya.

    3. Ben Kiko (Benedict Kikoloma - Homeboy) - Wakati wa vita ya nduli Amin.

    4. Leonard Mambombotela???

    5. Idd Rashid Mchata - Mchatta (kulikuwa na KM Chadema/Mtangazaji na Refa (nimekumbushwa).

    6. (Abdul Masoud)inasemekana aliuawa kwa utapeli 80's. Wamenikumbusha.
    7. Mzee Kijaruba Abdallah Mlawa.

    8. Mikidadi Mahmoud. (http://www.bongocelebrity.com/2009/03/12/tanzania-rhythm-rtdmikidadi-mahmoud/).

    9. Julius Nyaisanga.

    10. Sango Kipozi.

    11. Charles Hilary.

    12. Mshindo Mkeyenge.......
     
  3. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sikonge,
    Idd Rashid Mchata alikuwa ndo mtangazaji nafikiri aliwahi kuwa kiongozi wa UVCCM Dar, alikuwa na sauti fulani hivi ya kukwaruza, lakini nzuri sana.

    Nadhiri Mayoka

    Karim Besta


    Salim Mbonde- Tunawaletea Mzungumzo ya Habari.......

    Faudhiat Ismail Abood- alikuwa hakosei hata akisoma taarifa ya habari

    Leonard Mambo Mbotela alikuw KBC na kipindi cha Je huu ni Ungwana?
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    20. Michael Katembo
    21. Abdul Ngalawa
    22. Halima Mchuka
    23.....................
    24......................
    25......................
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mohamed Juneija
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sarah Dumba - RTD (Sasa ni Mkuu wa Wilaya Mpya isiyo na Umeme!)
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Athumani Magoma (rip)
    Titus Steven (rip) huyu alifariki kwa gari lake kugongwa na treni pindi tu aliporudi kutoka BBC London baada ya Tz kupata uhuru.
    Japhet Muura
    Godfrey Mngodo
    Thecla Gumbo
    Abdul Baker (maelezo baada ya habari)
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Du mwanangu hapa umeniacha hoi, teh teh, yaani huyu mtangazaji ali specialize kwenye matangao ya vifo! mweh!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Sekione Kitojo
    Jacob Tesha - huyu ndo alikuwa na sauti ya kukwaruza kwaruza
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Watangazaji wengi hawapo hai tena.Mungu awalaze mahali pema peponi.AMEN
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    "Hii ni Taarifa ya Habari kutoka Redio Tanzania. Msomaji Jacob Tesha. Kwanza Muhtasari Wake..."
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Memsahau Penzi Nyamngumi..sijui yuko wapi siku hizi.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    Penzi vera city...
    Upooo?
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyu aliweza kupiga sound vilivyo enzi hizo. Sijui yuko wapi
     
  15. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama nakumbuka vizuri alikuwa akiitwa Abdul Masoud, alikuwa maarufu katika utangazji wa mpira na kipindi cha michezo.
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Leonard Mtawa........RIP, we'll miss u always.
     
  17. C

    Chechenya Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leonard Mtawa (RIP) - External service
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    IJAGA LZENGO Bujiku Kadago
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Leonard Mtawa ..RIP
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280

    tumbuizo asilia-michael katembo
     
Loading...