Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe walio bungeni isivyo halali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emalau, Feb 10, 2012.

  1. e

    emalau JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Katika uchaguzi uliopita kuna watu waliweza kuingia bungeni bila matakwa ya wananchi, naomba tusisahau hili maana wabongo huwa tunasahau haraka, naanza kuaja mmojawapo
    (1) Gozibert Blandes wa karagwe aliyetangazwa kwa mtutu wa bunduki na kusindikizwa uwanja wa ndege chini ya ulinzi mkali,

    Naomba kuwakilisha.
     
  2. L

    Lua JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    makongoro mahanga, aliiba mabox ya kura na kujiongezea kura za kutosha.
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Peter selukamba - Kigoma mjini,Kilaza Mkeketa - Kilombero
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Steven wasira,bwana usingizi wa bunda
     
  5. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    kuna yule wa shinyanga mjini jina limenitoka,stephen .....
     
  6. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Jumanne Abdala Maghembe - Jimbo la Mwanga. alianzia kura za maoni Waniccm waliopiga kura za maoni ni 18,000 waliomchagua ni 12,781 na leo hii baada ya mwaka mmoja kwa mujibu wa dafatri la Wanachama wa CCM lililohakikiwa juzi tarehe 18 January 2012 lina wanachama 9,000! tu
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Shinyanga mjini,steven maselle
     
  8. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no more room for them 2015 naamin wote wanaodeserve ndio watakao chukua majimbo though mipango ya ccm ya kuchakachua najua kua inaendelea up to now
     
  9. k

    kicha Senior Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unaishi tz wewe mtoa mada au? labda umekosea, ni halali na wala si harali
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu ngoja nikusaidie wale wasiomfahamu wamjue kuwa ni yupi unayemzungumzia:
     

    Attached Files:

  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160

    amekuelewa
     
  12. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nashindwa kuwaelewa baadhi ya wana JF, kwa nini hawawezi kuandika kiswahili fasaha na sanifu au ndio wale waliotoka shule za kata?

    HAWAFAI HATA KUWA WAHUDUMU WA OFISI
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kaka fredrick upo?naona id yako ni mtuchake, hahahahahhahahhahha!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ANNA KILANGO MALECELA aliiba kura na akafunguliwa mashtaka
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Sasa Mjomba hao wengine wlikuwa maruhani?
     
  16. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao wengine 3,781 sio lazima wawe ccm, hukumbuki wale wa pilau, t-shirt, kanga na kofia?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dr Hadji Mponda, Ulanga Magharibi, alimachakachua Prof Mlambiti akisaidia na Bi Kombani
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    FANUEL NTABALIBA a.k.a OBAMA, KASULU MAGAHARIBI
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dr. Koka pale Kibaha mjini alichakachua kura za yule dogo wa CDM.
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yule jamaa kibaha somebody koka nahisi mwizi mbaya.Aliiba hadi kura za raisi ajiongezee yeye manake za ubunge hazikumtosha
     
Loading...