Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe uchakachuzi wa kura uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakageni, Sep 15, 2012.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mi naanza, jimbo la Msalala ndugu Maige (aliyepewa uwaziri ili kupongezwa kwa wizi huo) alitorosha maboksi yenye matokeo ya urais. Hadi leo hii si Kikwete wala dr. Slaa anajua alipata kura ngapi jimbo la Msalala huko Kahama.

    Shinyanga Mjini mh. Masele (waziri kwa sasa) 'alihonga' na ushindi wa marehemu Shelembi (chadema) ukapokwa, eti alishinda kwa kura moja! Tuendelee wakuu
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hiyo kitu sijawahi kuielewa hadi leo!! Walirudia mara ngapi?

    Shelembi (RIP) huenda ni Mbunge huko aliko. Sisi watu wa imani huwa tunaamini kama hukupata hapa duniani kwa sababu ya dhuluma basi utapata mbinguni.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    inaumiza sana mkuu.
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Watu wanasonga mbele nyie mnarudi rivas, maedeleo yatatoka wapi?
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ungeacha kuchangia, na wewe umeingia humo humo
     
  6. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa sasa hili halina umuhimu wa watu kutafuta namna ya kuweka usawa kwenye tume ya ucahguzi, wacha tu ibakie tume ya CCM mpaka karibu na uchaguzi au baada ya uchaguzi malalamiko yajirudie. Kwa kweli janja ya CCM ni ndogo sana isipokuwa hawachokozwi kunako usika.

    Embu tujiulize kwanini kila siku tunalalama oooh TBC hawajafanya sawa kutoongelea hili na lile, wakati ni chombo kinachoendeshwa na walipa kodi surely under the right pressures jamaa anae endesha hiko chombo could be fired.

    Au haya magazeti ya uhuru na daily unless they declare to be part of CCM they have no entitlement to be bias, na kama ni media za magamba basi ziwe funded na magamba na si hela za walipa kodi.

    Upinzani tulishasema au pigi ngumi kwenye sehemu muhimu kummaliza mpinzani wao ni nalii tu.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo unasapoti huu ujinga?
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    chadema wameanza vyema
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    aliyemroga majebere keshakufa
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    @ zinja, mkuu tuwakumbushe hawa madubwana wanaojiona miungu kuwa, we know what they did. Tuliamua tu kwa kutoharibu amani
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa nahisi atakuwa amekatika kichwa
     
  12. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    maeneo mengi saana kulikuwa na uchakachuaji wa hali ya juu
    kuanzia same ANNE KILANGO ALIMUIBIA KURA MAMA KABOYOKA
    SUMBAWANGA YAMSEBO ALISHINDA
    MANYOVU KUNA JAMAA ANAITWA BUDIDA ALISHINDA
    SERENGETI kuna mwlimu RYOBA alimshinda yule DR wa fisi anayejiita KEBWE lakinimatokeo yalihujumiwa saana
    BUNDA wasira alipigwa mchana kweupe lakini akafanya mbinu akaungana na mgombea wetu wanavyojua wao wakauziana
    TARIME nako mgombea wa CDM (WAITARA)aliamua kujiamini hata hakuwa na matokeo ya awali,wala hata strategy ya kukusanya matokeo mpaka leo kuna maeneo hayakuleta matokeo na akaingia kulala ndani ya halmashauri wakati huo jamaa wanafanya uchakachuaji oo my god chadema tuliporwa jimbo la tarime mwishoni kukosa vitendea kazi,umakini,kujiamini kupita kiasi
    SIHA
    MOSHI VIJIJINI
    KIBAHA MJINI HABIBU MCHANGE ALISHINDA PIA naomba niweke hii sawa mpaka sasa CDM km uchaguzi unarudiwa pale ccm ni aibu
    KILOMBERO MAREHEMU REGIA alishinda R.I.P
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuranga mgombea wa CDM aliambiwa na wewe una sura ya kuwa Mbunge. MAsikini yule mama alitaka hata kuvua nguo zote pale nje NBC Dar. Alikuwa analia muda wote!!!!. Inasikitisha maana walibadili yale matokeo yake yakawa ya mgombea wa CCM.
     
Loading...