Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe tungo za Dr. Remmy Ongala- Open post

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kizimkazimkuu, Jan 5, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mi nazikumbuka hizi

    Mariam

    Nakonda kama mnazi kwa mapenzi niliyonayo,
    Jina lako nakuota mchana kutwa sili ee
    Moyo wanichechemea, mwili damu kauka eee

    ...na hiki kipande, katika Mola nalilia mtoto

    Nakulilia mola wangu eee
    Nakuwaza mola wangu eee eh
    Yaliyonikuta ni makubwa naona haya
    Mbona nateseka,

    Wenzangu wana watoto mimi sina hata wa dawa eee
    Yailah mtoto si nguo ningenunua
    Mtoto ni mtoto kwa mama hakui iiih
    hata angelikua ni kilema au mbaya kama remmy, n mtoto tu uuuh

    Karibuni mnaozikumbuka tungo za nguli huyu aliyetutoka 2010.....
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MUZIKI ASILI YAKE WAPI

    Muziki asili yake wapi eeee
    Muziki ni wa nani eee

    Muziki hauna mwenyewe,
    Muziki ni wito,
    Muziki ni fundisho,
    Muziki ni maombolezo, kilioooooo
    Usinione nikiimba ukadhani ninayo furaha
    Kumbe ninayo huzuni moyoniiiiiiii

    WIMBO NISEME NINI
    Niseme nini?
    Niseme nini?

    Sina la kusemaaaaa

    ......
    ....
    Wengi hutishika na sura yangu mbaya lakini roho yangu ni nyeupe,
    Nitahakikisha sifanyi mabaya hapa ulimwenguni,
    ili siku ya mwisho nionane na Muumba

    SIKU YA KIFO

    Wandugu wapenzi,
    Hii nyimbo ni nyimbo ya ukumbusho,
    wa siku ya kuzaliwa na siku ya kufa,
    Ulikuja kwa udongo utarudi kwa udongo,

    Mawazo mawazo ya mtu mziiiiiima,
    Kama akikwambia neno usibishe,
    Neno ya muzee, ukabisha,
    mwisho utapata shida.....

    NAPENDA pia KAROLA, MREMA, NARUDI NYUMBANI, SAUTI YA MNYONGE, HARUSI YA MWANZA
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    SIKU YA KUFA by DR. REMMY



    MUZIKI ASILI YAKE WAPI



    KIFO HAKINA HURUMA

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Binafsi naukumbuka wimbo wa MABMO KWA SOKSI. Wakti wimbo huu unaimba mie nlikuwa primary. Nakumbuka jinsi wimbo huu ulivyopigwa marufuku na serikali kisa eti ulikiuka maadili ya mtanzania. Kiukweli remmy alikuwa akiwaasa watanzania waache kufanya ngono bila kondom.
    Kila nikisika matangazo yanayohusu kondom mie naukumbuka huu wimbo, nafikiria jinsi serikari yetu isivyoweza kufanya mambo yake hadi itakiwe na wahisani. remmy alikuwa ni mtanzania wa kwanza kushtukia ishu ya ukimwi na hivyo kuwaasa vijana wavae kondom, mwenyee remmy aliziita soksi. Na kweli vijana tulihasika, tulikuwa na kauli mbiu ya MAMBO KWA SOKSI. Kama remmy angeungwa mkono na serikali basi vijana wengi wasingeteketea na ukimwi. Tunakumbuka shuka wakati kumeshakucha!!!!
    Hebu usikilize wimbo wenyewe.




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [I want To Go Home - Matimila(Dr. Remmy Ongala)]

    [Remmy]
    Narudi nyumbani yooo
    Narudi nyumbani
    Eeeee nyumbani.....
    Nilipoamua nirudi nyumbani
    Nyumbani ni nyumbani hata kukiwa kubaya au kuzuri
    Nyumbani kwako ni nyumbani eee...nyumbani

    Narudi Songea ooo
    Narudi Matimila
    Narudi Narimo
    Ooooooo narudi nyumbani
    Narudi Pilamio ooooo eee
    Narudi Ungonini
    Wangani wote mjiunge walongo vangu(Kikabila sikipati vizuri hapa)

    Eeee nyumbani.....

    [Wote]
    I want to go home
    I need to go back ho
    I need to go back home
    The place that is our home
    Good or bad still home
    (repeat x 3)

    [Remmy tena]
    Narudi nyumbani yooo
    Narudi nyumbani
    Eeeee narudi Majimaji
    Narudi Afrika eee( x 2)
    Narudi Nigeria
    Eee narudi Ghana
    Yooho narudi Kenya eee
    Yoo narudi Uganda
    Eeee narudi Gabon
    Yooho narudi Congo
    Eeee narudi Zaire eee
    Yooho narudi Burundi
    Narudi Rwanda
    Narudi Majimaji
    Nakwenda kula likono na la nyungu
    Eee narudi Zambia
    Narudi Zimbabwe
    Narudi Botswana
    Narudi Afrika ya Kusini
    Mandela narudi nyumbani eee
    Mwinyi weee narudi Tanzania
    Eee narudi Tz ooo
    Maricela ooo narudi nyumbani
    Maricela ooo narudi nyumbani ooo
    Murema narudi nyumbani
    Baba Murema narudi nyumbani
    Kawawa narudi nyumbani.........Salamwela eee
    Kamwenye ee narudi nyumbani
    Nyerere narudi nyumbani oooo x2
    (kinaendele kiloingala hapa sikipati)

    [Wote]
    I want to go home
    I need to go back home
    I need to go back home
    The place that is our home
    Good or bad still home
    (repeat x 3) .........
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [NALILIA MTOTO - Matimila]

    Nakulilia Mola wangu weee,
    Nakuwaza Mola wangu wee,
    Yalonipata makubwa naona balaa,
    Wala hamu sina x2

    Wenzangu wana watoto,
    Mimi sina hata wa dawa eeeh,
    Niwatumapo wana wa wenzangu,
    Mama zao hunisimanga x2

    Nalia nasikitika bahati sina,
    Kwa waganga wa kila namna nimefika ni bure tuuuu,
    Hospitali za kila namna nimekenda ni bure tuuuu,
    Mola nimemuomba na sadaka nimetoa ni bure tuuuu,

    Mola, Mola, Molaaa eeeh,
    Mola eeeh nataka mtoto,

    Mola Mola, Molaa eeh,
    Mola eeh, nalilia mtoto

    Mtoto angelikuwa ni nguo ningenunua,
    Mtoto ni mtoto kwa mama hakui,
    Hata angelikuwa kilema au mbaya kama Remmy ni mtoto tu!

    Mola Mola, Mola eeeh....
     
  8. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [Mariamu - Matimila]
    (Remmy)
    ataka yote akosa yote
    apita ahangaika asijue la kufanya ... asijue la kufanya
    mshika mawili yote yamponyoka
    apita akebakeba asijiue la kujitetea
    mmmhhh mapenzi yawaka moto
    naitika nilikukosea sasa nihurumie
    si ninafikiri zaidi kuliko wewe
    nakonda kama mnazi kwa mapenzi nilionayo
    nilalapo nakuota mchana kutwa sili
    moyo wanichechemea mwili damu hukauka
    penzii eh ..... mmmh penzi eh x 2

    nasumbuka kwako unionavyo moyo wangu
    wewe ndio dawa yangu
    Maraimu wangu
    Tanga mbali
    waja leo wondoka leoo
    waja leo warudi leo

    Mariamu bibi
    mwenzenu sina pumuzi kujizuwia siwezi ohhh
    mwanaume barabara kazi ya mume kwa mke
    neno ya mke chumvi kwa mumewe
    neno ya muke kachumbari kwa mumewe
    penzi oh penzi likamung'uma he heh heh

    likamung'uma hen heh heh .... mmhhhh
    mdundiko, mdundiko ........ waaaaaa
    mdundiko ...... waaaa
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [MWANAIDI - Matimila]

    (Kibao MWANAIDI kilipigwa na wana Matimila enzi hizo.
    Sauti ni za Skassy Kasambula, Kyanga Songa, Fan fan na solo
    ni la Batii Osenga bila kumsahau Mbwana Cox katika rythim)

    nimetokea kumpenda binti Mwanaidi
    nimeridhishwa na tabia yake
    nikaamua tufunge nae pingu za maisha
    urithi ulioacha baba niliutumia
    ili kuneemesha ukoo wake
    nilianza kuuza mifugo
    hatimaye shamba
    ili kumtosholeza mahitaji yake ehhh

    baada ya miezi michache nikapata barua kutoka kwa Mwanaidi
    ..... .. kuwa yeye hanitaki tena
    tena hawezi kuolewa na mimi

    (wote)
    mimi najuta eh najuta mama
    gharama nilizogharamia
    ameona bure
    sijui la kufanya .. nasikitika oh
    sababu yako ....... Mwanaidi x 3
     
  10. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [Mwanza - Matimila]

    Mwanza oooh Mwanza eeeh,
    Mwanza mji mzuri eeh,
    Mwanza nitarudi Mwanza,
    Mwanza nitakuja tena! x2

    Mji wa Mwanza umezungukwa na milima ya mawe,
    Milima ya alimasi,
    Milima ya dhahabu,


    Mji wa Mwanza umezungukwa na Lake Victoria,
    Lenye maji bariiiidi,
    Na samaki watamu wazuri,
    Mwanza ooh,

    Nalia Mwanza,
    Wakazi wa Mwanza ni Wasukuma ooh,
    Kabila Wasukuma,
    Sukuma waaa!
    Sukuma waaa!


    Kutoka Mwanza tulielekea Bukoba,
    Bukoba tulipokewa vizuri eeh,
    Matoke kwa wingi,

    Wakazi wa Bukoba wanasema Kihaya,
    Mwabonaki waitu,
    Mmmmh waitu eeeh


    Mwanza oooh Mwanza eeeh

     
  11. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    KAKURUVI thanks a lot ....U have made my day. Hizi nyimbo za huyu jamaa zilikuwa na maneno na ujumbe mtamu uliowasilishwa kwa lugha nyepesi sana na ya kila siku.....asante kwa kuchangia!
     
  12. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nawashukuru wote (nimewaachia thanks kwenye posts zenu)..baba Mtu, 3D na Kakuruvi kwa kuchangia. Tumepoteza msanii mahiri ambaye aliipenda Tanzania na watanzania wengi , hasa walahahoi walimpenda!
     
  13. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hawa walikuwa ni orchestra Toma toma
     
  14. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    SAUTI YA MNYONGE

    Mama yeh yeh yeh yeeeh
    Mama ninalia weh
    Mama uko wapi
    Mama nateseka eh
    Mama umejificha wapi
    Mama yoh yoh yoh yoh yoh yohoooo...
    Mama mi nalia ohooo
    Mama mi nalia eheee
    Mama mi nalia
    Ninalia ohooo
    Mama uko wapi
    Mama weh
    Mama uko wapi ohoo
    Remmy analia eheee
    Mama uko wapi ohoo
    Uko wapi ohoo

    Mimi mtoto yatima
    Sina baba wala mama
    Sina dada wala kaka
    Sina ndugu mwenzenu
    Sina ndugu mwenzenu ehee
    Nikaombe kwa nani ihiii
    Niende wapi

    Najutia ulimwengu
    Nimekosa nini mola
    Unyimwa ndugu
    Nikazaliwa peke yangu
    Mwenzenu sina baba wala mama
    Sina shangazi wala mjomba
    Sina babu wala bibi
    Niende wapi ohoo
    Niende wapi eheee
    Jamani niende wapi

    Masomoni nimefukuzwa
    Nalikuwa sina sare
    Nalikuwa sina viatu
    Nalikuwa sina madaftari
    Nimekwenda eh kwa mwalimu mkuu
    Mwalimu nihurumie ehee mwalimu
    Baba yangu ni kiwete eheee
    Mama yangu ni kipofu mwalimu
    Madaftari nani ataninunulia mwalimu ehee
    Unapinga kunisikiliza oh mwalimu
    Amenifukuza kiroho mbaya
    Shauri ya unyonge eh
    Sababu ya unyonge
    Sababu ya unyonge ehee
    Niende wapi ohoo

    Nimekwenda kuomba kazi nikaambiwa sina kisomo
    Nimeuza machungwa nipate kula nikaambiwa sina kibali
    Nimeuza big g nikaambiwa mimi mzururaji
    Nimeuza sigara nikaambiwa mimi mlanguzi jamani
    Sijui nile wapi ohooo
    Jamani nile wapi eheee
    Nikaombe kwa nani

    Kijijini nimefika nikaambiwa mimi ni mwizi
    Ngedere kala mahindi nikaambiwa ni mimi
    Nguruwe kala mihogo nikasingiziwa ni mimi
    Jirani akiibiwa naambiwa ni mimi jamani
    Sijui niishi wapi ohooo
    Jamani niishi wapi eheee
    Uko kijijini nakoishi hakuna bia
    Uko kijijjini nakolima hakuna stoo ya soda
    Sasa uniambie ninywe nini ehee
    Jamani naomba kinywaji ninywe gongo
    Gongo pombe ya wanyonge ehe
    Gongo pombe ya wakulima
    Nikinywa gongo nalima kama punda
    Nikinywa gongo nalima kama farasi
    Hiyo nyanya unanunua kariakoo unajua inatoka wapi
    Kwa sisi walevi wa gongo uko kijijini
    Sisi ndio tunanguvu ya kulima
    Jamani nasikitika ehee
    Niende wapi ohooo
    Jamani niende wapi ohooo
    Mimi sikusoma
    Hata ulaya wazungu wengine hawakusoma
    Sisi wote tukisoma
    Nani atamsomesha mwenzie
    Jamani nanyanyaswa ohoo
    Niende wapi ehee
    Jamani niende wapi ohoo
    Sikupendelea nizaliwe kilema
    Sikutaka kabisa nizaliwe kipofu
    Nikiomba msininyime ehee
    Nikipita msinicheke ehee
    Mimi mtoto yatima
    Pia ni mukulima
    Nyumba nalijenga ya makuti
    Nalalia ngozi la mbuzi
    Chini kuna viroboto ohooo
    Pia kuna kunguni ihiii
    Jamani sina umeme ehee
    Naishi kwa kibatari
    Sina chandaruha
    Hata kidonge ya klorokwini nyumbani kwangu sina
    Naishi kimungu mungu
    Naogopa ukimwi
    Niende wapi ohooo
    Wenye nguvu mnawajua vizuri
    Matembezi yao ni kwa gari
    Starehe zao kilimanjaro
    Ukienda kilimanjaro sasa hivi utawakuta
    Wake zao wamepaka lipstiki wazuri kama malaika
    Watoto zao wote wanasoma ulaya
    Niambie mimi mkulima jamani
    Mwanangu shuleni amefukuzwa
    Mke wangu anavyaa midabwada
    Mimi mwenyewe sina pesa jamani
    Niende wapi ohooo
    Jamani niende wapi eheee
    Nikaombe kwa nani
    Mama yoh yoh yoh yoh
    Mama ninalia weh
    Mama uko wapi
    Mama nateseka ohooo....

    Mama yeh yeh yeh yeeeh
    Baba ninalia weh
    Baba uko wapi
    Baba nateseka eh
    Baba umejificha wapi
    Mama yoh yoh yoh yoh yoh yohoooo...
    Mama mi nalia eheee
    Remmy analia ohooo
    Masikini remmy analia ohooo remmy weh
    Remmy ni mnyonge ehe
     
Loading...