Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe tulipotoka....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Msanii, Dec 31, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tototo.jpg
    Wewe upo wapi hapo???
     
  2. m

    muh Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha alu tumetoka bali jamani enzi za hirizi kiunoni kwa imani ni ulinzi kwa mtoto. Mungu tufunguwe katika vifungo vya ibilisi
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    peke yako
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Kwamba shanga ni vifungo vya ibilisi, hapana siamini, mbona tunavaa mikufu ya misalaba shingoni, pia tunafukiza madhabahu sasa kuna tofauti gani hapo. Shanga ni pambo tu kwa mtoto na kwa mwanamke.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hao wenye kamba kiunoni nahisi ni wakike
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mambo ya mapot made by tegry plastic
     
Loading...