Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe tulikotoka kuhusu JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mupirocin, Sep 17, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu mwanajamii mimi binafsi nimeifahamu jf kupitia kwa rafiki yangu mwakajana kipindi cha campeni akanitonya magamba walivyokuwa wakijipanga kuchakachua kura, niliifuatiria sana tangia hapo. Tukio ambalo sitolisahau kikao walichokaa jk, r1 na mkurugenzi wa mwanza na wengine wengi siwakumbuki. Lakini hili ndo tukio pekee lilonifanya niipende jf na baadaye kuamua kujiunga rasmi December mwakajana. Je wewe uliifahamu vp na nini kilikuimpress. Changia please
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mkuu....karibu sana JF.......kuhusu mada yako....kuna thread ilishatoka humu kuelezea wapi members walikutana na JF.....hebu search unaweza ukapata mengi huko....
     
Loading...