Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe:The Wish which im Going to Grant.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaka Mchaka, Mar 24, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nimefadhaika sana, nimedhalilishwa sana, nimeonewa sana katika hili..Tunahutubia nchi nzima na kusema waziri mkuu amefanya hiki, amefanya hiki, amefanya hiki..bila kumsikiliza..mi nadhani the wish which im going to grant ni uwaziri mkuu, nadhani tatizo ni uwaziri mkuu kwamba ionekane waziri mkuu ndio amefanya haya ionekane waziri mkuu ndio amefanya haya tumuondelee heshima au tumuwajibishe..nimetafakari sana kwa niaba ya chama changu kwa niaba ya serikali yangu nimeamua kumwandikia rais barua ya kumuomba niachie ngazi! - E.Lowasa
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sisi hatukushauri popote kuwa waziri mkuu ajiuzuru. Ukurasa wa ...kwenye ripoti ya kamati yangu, Tumesema waziri mkuu apime uzito na aamue mwenyewe. Tunashukuru,kapima uzito na kuchukua hatua. Kwa ili kamati yangu inampongeza mh.waziri mkuu kwa ujasiri wake,wa kupima uzito na kuchukua hatua...H.Mwakyembe.
     
Loading...