Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUJIKUMBUSHE: Siku Mahakama ya Tanzania ilipotoa hukumu saa 8 usiku!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ibrah, Nov 7, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, mwaka 2008 Mahakama ya Kazi ilitoa hukumu dhidi ya mgomo wa Waalimu kupitia CWT saa 8 usiku! Hiyo ilikuwa historia ya pekee nchini mwetu.

    Leo huku Arusha, inasemekana Mahakama imegoma kutoa hati ya kuachiwa kwa dhamana Mbunge wa Arusha, Mh Lema hadi wiki ijayo! Ikumbukwe kuwa dhamana ilikuwa wazi tangu wiki ilopita.

    Najiuliza, hivi Mahakama zinafanya kazi kwa manufaa ya nani? Hivi ni kweli Mahakama zetu zinafanya kazi kwa mujibu wa sheria au kwa mujibu wa matakwa ya kundi fulani?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Mmmh ndio maana tunaupigia kura Mlima Kilimanjaro uingie kwenye maajabu ya dunia ili na sisi pia tuingizwe kwenye maajabu saba ya dunia
     
Loading...