Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe: Safari za wabunge kwenda Dodoma bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Feb 22, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wabunge wakipanda basi kuelekea bungeni Dodoma. Hii ilikuwa kabla ya mashangingi.

    [​IMG]
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 916
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Hii ukipatikana uongozi wenye uanaume haishindikani kabisa; weka amri na utaratibu tu wenyewe wananyooka.
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ilipendeza sana,hawa wa sasa ni kujali matumbo yao
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safari ni safari
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wabunge wa sasa ni mafisadi remix
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usitukumbushe enzi hizo, hata sabuni za kukogea ilikuwa hamna.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Lakini dhahabu yetu ilikuwa salama, leo unauza dhahabu unapewa sabuni, nimeamini machifu Mangungo bado wapo.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    na wakifika huko walale kwenye ile hostel yao waliyojengewaga! Yaani ****** wa posho kwisha, mafuta na ma pa diem ya madereva kwisha! .tungekuwa mbali vibayaa
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wenzetu wanaotupa misaada kama Denmark hata PM wao anatumia baiskeli!!

    Huu mfumo wa sasa ni wizi tu ulioandaliwa toka enzi za Mzee Ruksa!
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hapa tutaambiwa jua kali kutumia baiskeli.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kuna mabasi maridadi sana. wangeyatumia hayo huku tukipata pesa za dhahabu na almasi kama inavyotakikana tungeweza hata kupandisha chombo cha utafiti angani.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini wasituwekee masharti magumu? Mimi huwa wakati mwingine siwaelewi hawa wahisani wanaona kabisa kuna mismanagement lakini wanatupa misaada bila kutuwekea masharti magumu. Wana yao hao wengi wao wanajivunia mimali asili yetu kwa kubadilishana na tumisaada twao.
     
Loading...