Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Raha za Enzi Hizo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gamba Jipya, Jun 2, 2011.

  1. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele sana wakuu watu wazima na si vijana waliozaliwa 70s ukuta huu si wenu na wala msibandike kitu, acheni kaka zenu tujikumbushe raha za zamani!

    Wakuu nataka tujikumbushe viwanja vya zamani jijini Dar, kama ulikuwa Arusha au Mwanza, Dodoma etc karibu sana, ni viwanja gani unavikumbuka na nini kilikuvutia tofauti na viwanja vya sasa vya kula raha kamili.

    Mimi nakumbuka viwanja kama
    Motel Agip
    New Africa Hotel
    Haile Selassie Club
    Kilimanjaro
    Railway Club
    Msasani Club
    Mbowe Club..........

    Raha zilikuwa zamani bwana, totoz safi, challenge kuzipata, ngoma ilikuwa bado haijashika kasi, maduka yalikuwa hayauzi condoms, ukiingia club wote mnajuana, usalama wa kumwaga maisha bei haisumbui sana, ilikuwa raha sana enzi hizo.

    Those we' days man...
    Vipi wakuu kumbukumbu zozote......?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Lejiko Mbeya
     
  3. K

    Kivia JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau LANG'ATA social club-ilikuwa tukunyema mpaka chini ! doh raha kweli. Ilikuwa dar bila ukimwi.
     
  4. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka enzi hizo Dodoma kulikuwa na Shila club, Villa Club na Club NK, Mlimani Club sijui kama hivi viwanja bado vipo.....dah raha sana
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nakumbuka sana Motel na Kilimanjaro japo kuwa nilikuwa bwana mdogo sana, mimi viwanja navikumbuka bila wasiwasi ni Miami Masaki, Biliads, Coco Beach ya enzi zile chini ya mti mkubwa before K.U clue.....hahahahha....raaaaaahhhhh
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nakumbuka sana Motel na Kilimanjaro japo kuwa nilikuwa bwana mdogo sana, mimi viwanja navikumbuka bila wasiwasi ni Miami Masaki, Biliads, Coco Beach ya enzi zile chini ya mti mkubwa before K.U clue.....hahahahha....raaaaaahhhhh
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Dar:

    Kunduchi Beach Hotel
    Africana
    Motel Agip
    Embassy Hotel
    Sea View Hotel-Sansui Disco
    Margots
    Splendid
    Safari Resort
    Mlimani Park
    ...

    Arusha:

    New Arusha Hotel
    Safari Hotel-Cave Disco
    Mount Meru Hotel
    Arusha By Night
    Hotel 77
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mombasa,s TOYS DISCOTHEQUE,1995-the ultimate venue,top of the range pr-----------,two floors of psycadelic beats
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    moshi kulikuwa na libert,nlikuwa napakatwa lakini nakumbuka
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa unapatatwa hapo libert au nimeelewa vibaya.

    Tuelezeni yaliyokuwa yanajiri la sivyo tuwaambie yanayojiri billcanas, maisha na runway, totoz kibao lakini zinanuka jasho ile mbaya na ukizitokea na vi hela vyako mbuzi zinakuganda kama luba, vipi wapenda ofa na waomba beer na sigara walikuwepo enzi hizo, machangu je?
     
Loading...