Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe nyuma kipindi cha Pajero!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Apr 28, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nani anakumbuka Pajero??Mimi nakumbuka pajero zinaingia nilikuwa Arusha aliyekuwa anamiliki pajero ya kisasa ni mkurugenzi wa AICC!na baadhi ya wahindi!hapo nimwaka 1989!kumbuka na wewe!
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hiyo heading.!!!
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi nakumbuka enzi hizo nikiwa mtoto huko arusha, ngarenaro alikuwa anayo mwenyekiti wa CCM mkoa marehemu Issa Ramadhani.miaka hiyo hiyo ya 1989.
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    itwa mzee pajero
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka Wabunge walipewa Pajero 1985 wakiziita intercooler bana! aaaaisee tulizoea kuziona mandolini 109 tu ilikuwa balaa!! miaka hiyo Nikiwa nyumbii bombii wakati ule mbunge wetu pale town akiwa yule msomali aliyekamatwa na meno ya tembo palikuwa hapatoshi mjini. Kuna dogo mmoja mjomba wake alikuwa anakuja nayo toka Dar! basi ule uwepo ru wa intercooler pale kwao, dogo aliwatafuna kitaa, kila demu anampa tu bureee hahahh
     
  6. N

    Njangula Senior Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kwetu Makete magari ya chama hasa 1990 ndo yalikuwa pajero. Madereva wake walichezea sana vibinti lakini mwisho wa siku wote ni rutuba ya udongo(marehemu) chezea UKIMWI.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mie naikumbuka Pajero, bar bubu ya mtaa wa Livingstone Dar, ipo mpaka leo bubu hivyohivyo. Kabla haijawa bar bubu na kabla Mzee Mwinyi hajaukwaa Urais alisha kaa hapo na Bi Khadija.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nini pajero bana. Mimi nilikuwa natumia BMW new model, mwishoni mwa miaka ya themanini. Haa haahaa.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna kabinti under 18 level ya Primary School enzi hizo kalikuwa kanagawa uroda kama hakana akili nzuri vile, vijana wakakapa jila la Pajero.........Mpaka leo hii kameolewa maeneo ya Tandika lakini kakiibuka uswazi watu wanaendelea kukaita Pajero, sijajua connection ya jina hilo na tabia ya hako kabinti.............
     
Loading...