Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe: NANA wa Kaole Sanaa Group

Discussion in 'Celebrities Forum' started by quimby_joey, Aug 10, 2012.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    185909_395417760519830_712626762_n.jpg
    Yule aliyekuwa Maarufu miaka ya 2002 na kinaBi Staa, Kibakuli, Mhogo Mchungu, Kingwendu, Bi Hindu, Sandra,
    Nora, Swebe kwenye sanaa za maigizo, alienda kuishi South Africa na sasa karudi Bongo!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nana kuwa staa haimaanishi kuwa hata akijamba tunatakiwa tujue, ingekuwa poa kama ungetueleza kuwa ana nini cha kuleta, kama tulivyomjua na sanaa yake.
    Sijaona mantiki ya post yako...
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nasikia yupo hoi anaumwa.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Get well soon!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole mgonjwa..kumbe mkiumwa huko ughaibuni mnarudi kuugulia home..poleni sana wagonjwa
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Duh..ujana maji ya moto
     
  7. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Muda mrefu niliambiwa kuwa huyu binti alikuwa kwa mganga huko Bagamoyo akitibiwa kwa kuwa alishakuwa kichaa, kiasi cha kufungwa minyororo lakini wengine wakasema amerogwa na mama yake kwasababu wanataka kumdhrumu nyumba aliyojenga, juzi kati nimemuona mitaani akikatiza, nguo alizozivaa katika picha hii ndiyo yamekuwa mavazi yake ya kila siku, tena anaongea mambo ya ajabu kwa kujitambulisha kwamba yeye ni Malaika au Mungu.
     
  8. m

    matambo JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mh hii dunia kweli tambara la fujo, na mie sik zote husema iwapo mtu anapoteza akili zake kwa sababu ya mikono ya mwanadamu, asi mtu huyo anayeharibu za mwenziwe anastahili laana iliyo kuu, maana ni jambo baya sana kumfanya mwenzio azurure hovyo, aende uchi na apoteze heshim na utu wake mbele ya jamii
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mkuu umesahau ng'ombe akivunjika mguu katika malisho yake, hurejea zizini?
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hadithi yake tunaambiwa ilianzia sigara, ikafuata bangi, kisha unga, huku akichanganya ngono zote na pombe kali mwisho akamalizia na msongo wa mawazo na ushirikina.

    Mungu amsaidie apate kupona. Pole sana Ndugu yetu Nana.
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona muonekano wake uko tofauti sana na enzi zile akionekana kwenye runinga?

    Zamani alikuwa anaonekana mweupe sana, mrembo sana.

    Kitu pekee ninachokiona hapo kilichobaki ni pozi na dimples kwenye mashavu.
     
  12. M

    Mtaftaji Senior Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naunga mkn hoja
     
  13. k

    keke Senior Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu dada alikuwa mzuri sana... nini kilicho msibu jamani? kaharibika sana mvuto wote umepotea.
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine huwa tunawasingizia bure wachawi pale watu wanapokuwa wendawazimu....
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu, Usije ukawa unamchanganya na N I N A ?
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    hata huyu alikuwa bomba au keshaukwaa maana... hivi nina yu wapi?
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu,normally dimples huwa mashavuni bana
     
Loading...