Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Movie za Kihindi zilizo tubamba Enzi hizo...

Discussion in 'Entertainment' started by Viper, Jun 11, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    aishwarya rai

    she is called the most beautiful woman in the world

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mimi hawa uwa awanivutii kabisa
    sababu wabaridi sana kama friji
    lakini naona huyu kaongezea na artifitial kimtindo
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Well... I would say she is beautiful.. yes.. in India..:coffee:.

    ..... But in the world?:A S 13:.. In my opinion, my wife takes that tittle..
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sanamu!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni mzuri kweli ...website moja nilimkuta anashindanishwa na Anjelina Jolie na mchuano ukawa droo
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehe .... sawa mkuu mambo ya I THINK I LOVE MY WIFE ... kama ukiwa mpenzi wa filamu na kufuatilia waigizaji katika maisha yao binafsi utakuta huyu yupo rated ni among most beautiful stars katika ulimwengu wa sasa wa filamu
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    yeh FL1 nafikiri huyu kamzidi kidogo A.jilie .. "nikiwa naangalia filamu zake huwa naduwaa kwenye macho yake utadhani ni ya sanamu"
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hajamzidi Irene Uwoya wa Bolywood.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    She is truly beautiul...
     
  10. P

    Percival JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hiki Chuma kiliwahi kuchukua miss world. Ama mzuri.
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kidogo tu angemfikia demu wangu wa tegeta!!
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Salam Namaste Vipper….lol…

    Nimona nitumie salamu yao in the courtesy of aishwarya rai Bachan… namkubali huyu dada hakuna mfano… to me she is the Angelina Jolie of Bollywood akifuatiwa na Priyanka Chopra... Her best works to date kwangu ni Sakar Raj II (ame act na the husband na mkwe…), Jodha Akbar (akiwa na kijana very matata Rhitik Roshan…) Guzarish (akiwa na Rhirik pia…), Umrao Jan (akiwa na the husband)… Dah! In short she is good.

    Kwa wale wenye excuses kua hawaangalii za kihindi she is an international artist, tafuta her Hollywood best in Bride and Prejudice; The last legion (tena akiwa na Collin Farrel! Won't be disappointed..) dah' nimesahau moja jina napenda kweli… enways potezea….oh nimekumbuka… Mistress of Spices… when you watch this you will forever fall in love with her!

    Alafu wapiiiii PEARL…. Huyu dada ndo mahali pake!!!! lol
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Naam Asha D kya sahe...

    kuna kajol lakini naona amechuja sikuhizi.. "

    hube mcheki kajol enzi zake




    umemsahau kareena kapoor ! dada huyu naye ananikosha saana...

    Kareena Kapoor

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Viper ni makosa saana kusema Kajol amechuja ...
    huyo dada katika historia ya movie Bollywood kacheza
    nafasi nyingi, kubwa, influencing... ni kweli time goes on but
    ukizingatia miaka aliyotoka na alivyo sasa, huwezi tofautisha... nam
    admire ki aina ila si kipenzi changu saana... Na kama unavyo elelwa
    to any real Indian na Bollywood lovers... wapi utaacha kuchkuch hotai (sorry kama nimekosea spelling...)
    That is one of an all time romance...

    Hata hivyo si juzi juzi hapa kacheza na Sharuk Khan picha ya MY NAME IS KHAN! Bado wapo bana.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    asha d
    uliiona chandni ya zamani kidogo?
    sri devi??????

    unamfahamu lakta mangeshkar??????
    zipi unazopenda za lakta??????????
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    The Boss sijawahi kuona Chandi, ninayo kwenye collection but hunitia uvivu... sioni kama ni nzuri..
    Nimeanza kuangalia picha za Kihindi juzi juzi tu hivyo nyiiiiingi nimeangalia dont know the names yet...
    Nilo bold hapo yoote mageni... alafu waweza kuta nafahamu ila sijajua ndo hio... kama ni wa zamani
    ni evident siwajui fresh...
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    watoto wazuri ila uwoya nae anahusika au niaje?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    aisee basi umepitwa na mengi
    itazame hiyo chandni
    filam za zamani ndo zenyewe
    hyuo lakta mangeshkar ndio muimbaji maarufu kuliko wote
    india
    ni kibibi now but nyimbo zote za kihindi maarufu kaimba yeye
    wewe nenda you tube tafuta nyimbo hizi
    kabhi kabhi,jo wara na zingine
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    je mnaikumbuka "Jumma Chumma Dede" ya Amitabh Bachchan " kuna rafikiyangu alinambia maana yake "today is friday & u promised to kiss me "

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kama umesema nzuri... naamini nzuri, i will watch it.
    Ako ka brief history uliko nipa ka Huyo mbibi explains why
    simfahamu.... i love knowing things... nitamfuatilia nimjue vyema...
     
Loading...