Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe mambo Enzi za Mwalimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Feb 21, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Je; kwa mtazamo tu, dressing code ya Wanasiasa Yetu inatoa tafsiri yoyote katika life style zao na walivyonavyo au haina uhusiano waowote?

    Mwalimu je?

    [​IMG]

    Du! Hata dalili ya kitambi hakuwa nayo mpaka anatoweka! Je kuna aliyepata kuona mwanasiasa wa TZ katika style inayofanana na hii bila kujali wakati?
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tunaenda na wakati!
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ni matokeo ya AZIMIO LA ZANZIBAR. Nyerere alikuwa ana serve AZIMIO LA ARUSHA ni hapo tofauti ilipo.
     
  4. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitambi ni dalili ya maradhi pamoja na yale yanayotokana ama na ulaji mbovu ama uvivu. Ukimwona mwenye kitambi muhurumie, mgonjwa huyo.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du! Hata dalili ya kitambi hakuwa nayo mpaka anatoweka! Je kuna aliyepata kuona mwanasiasa wa TZ katika style inayofanana na hii bila kujali wakati?


    Mkuu umeona swali langu penye tezt ya bluu?.
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Du! Kumbe maazimio haya yalikuja na dressing code?
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu, iweje basi wanasiasa wetu wengi wa sasa wanavyo?
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naona una utani na mkapa!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hii ni kielelezo halisi cha yote ambayo huyu jamaa amekuwa aki'preach maisha yake yote!
    Mkuu inaonyesha picha hii umeihifadhi nyumbani mahala salama sana!
    Viongozi wetu wa sasa vitambi ka nyumba, hakuna maadili, hakuna utaratibu wa ulaji chakula!..

    nyama za mbuzi pale Dom-lete
    bia za kila aina---lete
    Dry drinks------lete
    mataptap/chimpumu---lete (hasa wakati wa kuomba kura)
    viswange--lete
    kongoro---lete

    Huh!....will these guys survive
     
  10. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani PJ mambo gani hayo kutaja makongoro saa hizi? Yaani kati ya nyama tamu dunia hii ni makongoro, yakifuatiwa kwa karibu sana na ulimi wa ng'ombe wa kuchemsha, halafu mkia.

    OK, now back to the issue at hand.......
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mh Zitto Kabwe?The only differences ni urais na ofcourse hatuwezi kuigonere time coz back the there was no Hummer2.

    Kuhusu dressing code na life stlye zao hapo we can argue....Sometimes its true and sometimes not, tuliyaona ya both Kaunda and Nyerere, same style but guess what, mmoja was a fisadi.
     
  12. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana mustach kama wa hitler
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    PJ picha hii ni nimeitoa hapa: http://mawio-shineshine.blogspot.com/2009_12_01_archive.html

    Inaelekea hapa ndiyo alitoa ile hotuba yenye kipande hiki . . .

    ...."Kiongozi anayetufaa Tanzania , ni yule anayejua kuwa nchi yetu ni masikini na watu wake ni masikini. Na ukimwangalia usoni ...uone anaguswa na umasikini wetu. Vinginevyo hatufai...." J.K.Nyerere.

    Halafu ikaambatanishwa na picha hii:

    [​IMG]


     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    nimecheka sana hii,wenyewe wakikusikia wataku JERRY MURO shauri yako
     
  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Feb 21, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Unatarajia nini wakati baada ya kila nyumba mbili ya tatu ni baa au kilabu cha pombe?

    Sasa hivi mabaa yamefika Tegeta na kwenda mbele usipate shida, fedha unayopata katumie kwa Serengeti, chui, Simba, Nyoka..... na kitambi hichoooo kitakufurahia![​IMG]
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zamani Tanganyika tulikua na utamaduni ulio changanyika na wa kiingereza, ambako kunenepa na kuwa na kitambi haikuzingatiwa kama ni kitu cha kupendeza , baadae TZ ikabadilika kutokana nakufungiwa kuto weza kujua nini nje ya nchi kinfanyika ,tukaanza kua n utamaduni weetu na kuanza watu kunenepeana na kuvaa kaunda suti huku mavitambi kama mimba.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Kumbe Nyerere naye alikuwa anajua kuendesha basikeli kama jamaa huyu hapa chini?



    [​IMG]
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Feb 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    So what are you trying to say Kichuguu?
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mpwa Julius,

    Its very simple tu ni kuwa viongozi weyu waendane na hali ya uchumi wetu ulivyo na sio wawe tofauti na hali yetu ya uchumi twaonekana ni maskini huku kumbe tuna magap makubwa sana kati ya class ya 1 na watu wa class ya 2 na class ya 3 na ya 4 na zaidi.

    nadhani ndiyo anavyo maananisha.

    Mfano mzuri kwa Kagame huko Rwanda mawziri wanvyokuwa treated hakuna kujiweka daraja la juu wakati nchi yenu ni maskini ati waziri wataka kuwa na Vogue!! kwa kagame hiyo hakuna. utapata kitu kwa uwezo wako na sio kwa ku hinder amambo hapa, sasa TZ ndio twaongoza mfano jumba la Gavanor Ndullu
     
Loading...