Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe maafa/matokeo ya kidato cha nne 2010,kabla ya haya mnayoyalila ya 2011.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vitendo, Feb 7, 2012.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MAAFA YA KIDATO CHA NNE 2010

    DARAJA WANAFUNZI
    I 5363
    II 9942
    III 25083
    IV 136,633
    0 174,193


    hivyo ndiyo hali halisi ya jinsi ya matokeo ya kidato cha nne mwaka 2010,
    Ila hayo ndo maafa yaliyotukumba Tanzania kama Taifa,maana huu ni msiba wa kitaifa na ni janga kwa
    Nchi yetu kutoa 0(division Zero) 174,193 ndani ya mwaka mmoja.
    Wadau wanao husika na sekta hii muhimu wito kwenu tufanye kazi kwa bidii kuonoda aibu hii.
    Napenda kuwasilisha.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    safari hii maafa ni makubwa zaidi, yameongezeka kwa kasi zaidi na kwa ari zaidi, siku si nyingi watu watasahau hbr za mgomo wa madaktari km walivyosahau kupanda kwa bei ya umeme. kama si leo kesho, ni swala la kusubiri tu.
    bila JF kwa siku maisha yanakuwa bored.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wadau wakubwa wa Elimu ni Waalimu,sasa embu tafakari support kutoka serikalini kwa hawa waalimu! Wengine wanadai pesa zao za mwaka mzima ambazo hawakulipwa lakini wanazungushwa,we unategemea wataiondoaje hii aibu? Pia,shule zetu nyingi hazina maabara na maktaba,hawa wanafunzi watasomaje na kufaulu vizuri? Tafakari,chukua hatua.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yamadaktari hatuwezi kusahau mpaka lishughulikiwe hv unajua ni kifo hicho eeh, unazungumzia uzima au uhai.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waaalimu mbona wamegoma kama waka wa tano sasa hivi?
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    2011.......matokeo yamepotea
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    vifo vingapi tunasahaulishwa kwa matukio mbalimbali?? Northmara, arusha, samunge, nungwi,ripoti imetoka, more than 2000 people confirmed dead, na wadanganyika tupo tupo tuuu,, hatuna hili wala lile????????
     
Loading...