Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe ma misosi yetu ya miaka ya 80!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, Jun 10, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu leo nimekumbuka miaka ileeee ya 80 hasa ktk swala la misosi.
    Enzi hizo nilikua nikiishi na wazazi wangu maeneo ya kanda ya ziwa,tulikua tukimiliki ng'ombe kadhaa,mbuzi,kondoo na kuku,mashamba ya vyakula n.k.
    Asubuhi breakfast-Uji dona full maziwa na viazi vitamu/njugu za kuchemsha na mahindi.
    Lunch-Dona mixer,mtama na muhogo na sato wa kushiba pilipili kwa wingi,mboga za majani pembeni mchicha pori/mgagani/mchunga.Huku nikishushia kwa nusu lita ya mtindi.
    Dinner-Kama kawa dona la mixer na nofu la sangara basi weee!mbaya au nzuri zaidi ulikua unalazimishwa kumaliza msosi uliokatiwa,usipomaliza cha moto utakiona why umekula kwa jirani?
    Ubwabwa na soda ni mpaka xmas na new year,tena linapikwa kwanza dona mkishashiba mnasafishia tumbo na kaubwabwa.
    Skuli ilikua kama 7kms hv from hm.
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii show bado inaendelea? Umehamia wapi ngosha.
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    mmh mimi hayo maisha sijayapitia
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi kulikuwa hakuna chips kuku kipindi hicho? :confused2:
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ugari wa yanga na wali kitumbo mkate wa siha!lol
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    SIMBA WA TARANGA hebu tumuulize mwenzetu anaishi nchi gani, mbona huku vijijini tulipo bado twala hivo hivo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    NATA huo mkate wa Siha huku Zenji tulikuwa tunauita mkate wa Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Sie ilikua uji buruga(wa punje za ngano),ugali yanga + bamia mixer na nyama,usiku wali maharage si unajua tena watu wa pwani?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    bulga!!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    matimba!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie hata nilikua cjazaliwa hata cjui walikua wanakula nn!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he spika, kwenu mlikuwa 'wasomi'
    mnakunywa uji?

    Sie tunakula ugali kama breakfast(bu ndemi) au kiporo cha wali au viazi vya kuchemsha.

    Afu kuna mboga kama mkarango, chubu na mashishanga.

    Afu kule hakuna tembele siku ya kwanza nalishwa tembele nilijuuuuta.
     
  13. L

    Luushu JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Sisi hatujatofautiana sana tulikuwa tunakusanya mbolea ya ng'ombe tunaichoma kisha asubuhi tunaota moto huku tumefukia vizi kwenye moto maarufu kama buulu kiazi kinatoka bomba ukienda kuchunga chakula chako kikubwa ni matogo nk
     
Loading...