Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe KWA WALE WAZALENDO WA KWELI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 23, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana, uzalendo wa aina hii hautarudia tena
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashukuru Mpambanaji kwa kurudisha kumbukumbu zangu nyuma. Hawa ndio walikuwa wazalendo wa kweli walioijenga nchi hii. Hauna picha nyingine inayoonyesha wakiwa bungeni na viti walivyokalia?
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu ujumbe wako umefika lkn viongozi wetu kwa maneno tu hawasiki itakuwa kuonye picha za past.
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Leo hii wameongezeka na kina mmoja ana shangingi lake.
    Serikali yenyewe inamiliki magari ya 5 trillion wakati watoto wanakaa chini shuleni, Mbaya zaidi mkuu wa Kaya anasema hajui ni kwa nini watanzania ni maskini
     
  6. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Dah nimeipenda hii. Wangekuwepo hawa nadhani wanasiasa wengi wasasa wasingekua wachumia tumbo!
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ntazirusha!usihofu
     
Loading...