Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Kipindi kileeee JAMBOFORUM!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Mar 10, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    • Kipindi kile mtu ukigonga kopi buku(thread 1000) ulikuwa unatangazwa hapa na mods...tunakupa ma-congratulation kibaooo!!lakini siku hizi wapi bana!!

    • Kipindi kile watu walikuwa wanakupotezea tu, hawagongi thanx wala nini, na hii haijalishi mtu, hata kama thread imeanzishwa na Invisible watu wanasoma wanakupotezea tu..rejea
      Zitto Kabwe azidi kubanwa...by Invisible.

    • Kipindi kile ukichoka kusoma forums basi we ulikuwa unaenda jukwaa la music tu...aagh full burudani, nilikuwa napenda sana kusikiliza zilipendwa akina Mbilia Bel, Franco, Remmy ongala, Taarab n.k...dah siku hizi hamna kitu, nikichoka kusoma naizima laptop yangu.

    • Mzee Mwanakijii ndio alikuwa the greatest seeder of all times...hope mpaka leo hii namuappreciate.

    • Kipindi hicho members wengi walikuwa kikazi zaidi tofauti na sasa asilimia kubwa ya threads zipo kimapenzi/kimahaba zaidi....(ooh samahani kwa hili MMU)
    Tunaweza kuongezea mengine na mengine....:blah::blah::blah:
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2014
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    kipindi hiko ukienda mbagala kuna mbuzi anawika
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2014
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Join Date : 29th February 2012
    Location : mwanza
    Posts : 1,136
    Rep Power : 630
    Likes Received213
    Likes Given375




    Asante sana Sizinga kwa kutukumbusha kumbukumbu hii. Enzi hizo upuuzi kama huu ulikuwa hadimu sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2014
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,995
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    watu mliozaliwa 1960s-late70s mna mbwembwe sana.bila shaka tutakapo fikisha umri wenu nasisi tutasama jf original ilikuwa 2011-2015.sio hii ya kwenu vijana 2025.lol
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Feb 18, 2014
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na mwanachama mmoja Brazameni Sijui alienda wapi tena; topiki zake zilikuwa skewed upande mmoja tu na akawa anajua sana kuzijengea hoja na kuzitetea, tena kwa kistaarabu sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. b

    barabaraya18 Senior Member

    #6
    Feb 18, 2014
    Joined: Sep 18, 2006
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkitaka inoge leteni majina ya veterani na mechi zilizokuwa kali zaidi na namba zao

    Nadhani katika greatest mistakes alizofanya REGINALD MENGI ni kudharau watu waliokuwa wanachangia kule kwenye forum yake ya DARHOTWIRE matokeo yake watu wakaomba ukimbizi JAMBO FORUM ORIGINAL ...nadhani hii ilikuwa 2002 or something like that

    Nishasahau tulikuwa tunajadili nini lakini nijuavyo JAMBO FORUM ilikuwa shule ya kufa mtu...enzi zile MUGABE ndio kawekewa vikwazo huku akina Kitila Mkumbo walikuwa wanahenyeshwa na ma rogue wa vijiweni kwa data

    Kuna jamaa alikuwa akiandika sentesi LAZIMA aweke REFERENCE utafkiri anaandika ESSAY

    Mtu anayekaribiana naye ni MOHAMMED SAID maaana hata kama humpendi na hoja zake lakini alikuwa akija anakuwekea na reference. Ngumu sana kufanya intellectual discussion na mtu dizaini hiyo maana utajiabisha hata kama humpendi.


    Mnamumbuka hawa walikuwa members humu:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    Huyu chini ilikuwa halali mpaka asome JF

    [​IMG]
     
  7. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2014
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Kabla ya jambo forum kulikuwa na bsctimes, na kabla ya bsctimes kulikuwa na tanzanet, hizi zilikuwa forums zilizokwenda shule. Jambo radio kulikuwa na DJ Sure (if I remember correctly) pia tulikuwa tunaweza kusoma post au kujibu bandiko huku mziki unapiga. Kila ukikiingia Tanzanet ulitakiwa uandike "Subscribe" na "Unsubscribe" unapoondoka. Far we come from.
     
  8. b

    barabaraya18 Senior Member

    #8
    Feb 18, 2014
    Joined: Sep 18, 2006
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi BCSTIMES sikuiwahi

    nilikuwa nakamua DARHOTWIRE

    enzi zile MSN CHAT bado ilikuwa haijafungwa
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2014
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakati youngafrican ilipokuwa inakufa, bsctimes ikaibuka, lakini kabla ya hapo kulikuwa na kiwanja kama nyenzi, africaonline na vingine kadhaa... Hata ujio wa Jamboforum wengi walikuwa wakipita kule Gumzo na bsctimes. Data zilikuwepo za kumwaga... na utani wa hapa na pale.
     
  10. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2014
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 3,990
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    daaah bichwa langu limegoma kabisa kukumbuka ebu ngoja nitarudi mkuu
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2014
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu hao mbona bado ni wanachama hii JF....isipokuwa siku hizi ni wasomaji zaidi kuliko ilivyokuwa wakichangia kipindi kile.......Pia umemsahau Mzee Iddi Simba.....kabla ya Jambo Forum haijaanzishwa ilikuwa ikiitwa ECONOMIC FORUM........

    Siku hizi ukitaka "mawe (mijadala)" ya nguvu kama ile ya bcs....nenda forum ya Great Thinkers.....angalau kuna watu wako serious kule....
     
  12. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2014
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,004
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Daaah najivunia kuwa mmoja watu wa mwanzo ku log in kwenye hizi social net works!

    Enzi hizo MgonjwaUkimwi ni mtata kweli kweli na mwenzake fgrt ahahaha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2014
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    ​Pia enzi hizo za jambo forum kuliibuka matapeli kama Field Marshall ES na utapeli wake wa kutafutia wabongo kazi US ila mpaka kwanza ulipe dollar 300....teeehteeh.
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2014
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu upo hapa tangu 2006 hivi kweli umepoteza kumbukumbu hivyo?....Come..on bwana tunakusubiri "shake before use".
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2014
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hii ni kweli kabisa...huyu jamaa ilibakia kidogo augue kutokana na reference za hii JF(Ufisadi mwingi ulijulikana from here) manake uhuru wa sasa wa kuandika chochote au kufichua uozo wowote chanzo chake ni JF...kama mkumbuka hata magazeti yanatoa habari kutoka huku halafu source wanasema toka mtandaoni..kumbe ni JF...magazeti mengi hayakuwa huru
     
  16. K

    Konaball JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2014
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ilikuwa inaitwa DARHOTBOARD nakumbuka Jambo Forums kulikuwa na chat ya Uchaguzi Tanzania wakati wa uchaguzi wa 2005 ilikuwa inaleta burudani kwa wachangiaji
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2014
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa huyu ndiye "Le Mutuz".....ni tapeli hadi kesho huyu!!
     
  18. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2014
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamboforums...usinikumbushe mijadala iliyokua na data za hali ya juu.Nilijifunza mengi sana kipindi kile.
     
  19. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    uwa nawakubali sana member wa 2009 kushuka chini wengi walikuwa great thinker,ata leo ukibahatika kusoma comments zao utafurahi sana!!
    ila siku hizi kuna bavicha,lumumba,uislam vs ukristo,team lowasa,team wekapicha,team bazazi naupuuzi mwingine mwingi kama huu hapa jf
    itakuwa ni vizuri kwa sisi member wageni tujifunze kupitia thread za wakongwe hapa JF jinsi walivyokuwa na nidhamu
     
  20. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2014
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,142
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Heheheh Mkuu Malafyale si useme tu tulikuwa watata!! Umenikumbusha mbali, akina frg, YournameIsmine, caddy, pinky, sweetNcute,hasheemThabit, cleopatra, na wengine wengi, then 2006 tukampoteza jibaba aliye kuwa ameuawa kinyama Brazil.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...