Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Kikwete alivyoshuhudia udhalilishaji wanawake nchini Malawi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Apr 23, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Waziri wa zamani wa mambo ya nchi za nje wa Malawi Etta Banda(aliyepiga magoti, kulia) akimkaribisha rais Jakaya Mrisho Kikwete kwa staili ya namna yake mnamo Desemba 2010. Inaonekana Kikwete alipenda sana utukufu huu ambao kimsingi ni udhalilishaji kwa mwanamke. Huenda ndiyo maana amerejea Malawi kumzika Mutharika baada ya kuweka shada la maua kwenye kaburi la mkewe miaka miwili iliyopita.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ndiye rais sasa hivi?
     
  3. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana siyo huyu rais wa sasa, rais anaitwa Joyce Banda. Ila huyu mama ndio alimreplace rais wa sasa kwenye hiyo nafasi, mwaka 2009. Rais wa sasa alikuwa Waziri wa Mambo ya nje wa Malawi kuanzia 2006 mpaka 2009. Huyo Etta ndio Waziri wa mambo ya nje mpaka sasa. Naona akina Banda wananyadhifa nene huko Malawi
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mbona ndio mila za huko! Tumeona Wanyakyusa, Wangoni mbele ya mwanaume hufanya hivyo
    Hii picha tulishaijadili
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa mila zetu mwanamke akiniletea maji inabidi apige magoti hadi nimalize kunywa hata kama nitakunywa taratibu huku nikibadilishana mawazo na mtu mwingine; TUNADUMISHA MILA.
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi ni mila tu hata aje kwetu mwanamke lazima afanye hivi.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NI mila mkuu.
    Mengine tunayakuza mno
    OTIS
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mi mmasai bana, mi mmasai! Nadumisha mila, ile wengine ilishashindwa, mi mmasai bana, mi mmasai! Naruhusu kushangaa, kwa wageni na wenyeji.....!! Rip mr ebbo! We still always remember you!
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiii haijakaa sawa kwa kweli, yaani dada wa watu akupige magoti wee mkapa umalize, huku wewe ukipiga soga?
     
  10. S

    Shaabukda Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imenikumbusha zamani tukiwa shule, kupiga magoti ilikuwa ni mojawapo ya 'adhabu'! Anyways, haya mambo ukiyafuatilia sana 'utachanganyikiwa' bure - kuna wengine wanapiga magoti wakati wa kusali kanisani, sijui nao ni udhalilishaji ama vipi?
     
  11. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama mila jk anapenda sn umwinyi.
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine tuyaache tu, mimi kwetu kina mama watu wazima wananisalimia kwa kupiga magoti. It's traditions tu, nothing more.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    kwani alilazimishwa kupiga magoti.
     
  14. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jagermeister sio Jagermaster. Pls!!!!
     
  15. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kama ndo hivyo basi hawa mademu wa kinyakyusa tunawadhalilisha kila siku! kwa kifupi huna hoja ***** wewe!
     
  16. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata sisi wajita tunafanya hivo, inaonekana kwenu mila kama hizi haziko hii ni heshima na malezi bora kwa watoto wa kike.
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah we jamaa kule kwetu kusini ndo mila zetu kwa jinsia hiyo hata awe mama mkwe wako(Wangoni/wamatengo), kama haitoshi ukiwakuta shereheni wanagaagaa chini kama nyoka watakufata hadi miguuni, Chezea tamaduni wewe".

    Kuhusu hilo tabasam hapo bado haimaanishi kama linahusika na huko kupigiwa magoti kwa maana yaonekana walikua wanaongea hapo kama sio kupewa salamu sasa matabasam huwa hayazuiliki; hatuna haja kwenda mbali kiasi hicho"
     
  18. m

    missilicious Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna udhalilishaji hapo. Mila nyingi za kibantu zinamtaka mwanamke kupiga magoti kwa mtu anatemuheshimu
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utakuwa Msukuma tu wewe! Huko hii kitu ni muhimu sana
     
  20. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni sawa tu.Ila kama alikuwa Wazir afu anapiga goti kama inavyoonesha cyo.Labda kama angekuwa ps analeta ka chai o menyu ni sawa lakn kwa wazir mzima!Jst mtizamo lakn.
     
Loading...