Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe kdg Mjadala upi na nani aliechangia ukaelimika

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Dunda kwetu, Nov 24, 2011.

  1. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2][/h]
    Wana JF hapa tulipo mda si mrefu 2011 gudii bayy itakuwa sio mbaya ukajumuika nami kwa kutuabarisha mjadala upi ulio faidika kwa namna moja au nyengine a.k.a uligusa hisia na kuelimika na nani alichangia kwa umakini zaidi sina maana wengine waliochangia hawakuwa makini


    1.Jua haki yako unapokamatwa na Polisi,Mjadala ulirushwa na Dada Bikra
    na mwana haki alichangia vizuri sana:poa

    2.Anti Lizzy alirusha mjadala ulikwenda kwa jina la Zawadi na wengi kuujadili

    3.Misemo katika magari na ilpeperushwa na Mnyamahodzo,,Utakura ulipopeleka mboga by JAYJAY NA Domhome alikuja na ngoma kapewa kenge maji timbwilitimbwili
    Je wewe una mjadala wowote uligonga kichwa
     
Loading...