Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Kauli tata katika kampeni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Inkoskaz, Apr 2, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na utoaji kauli kali na chafu kutoka kwa wapiga debe kuanzia kwa BWM,Wadirahadi mcharuko Lusinde..Keyboard pia zilimwaga maudhi na kejeli zikiongozwa na rejao,mzee,balantanda,fisadi mtoto nk
    chaguzi imeisha
    sasa tujikumbushe na kuona
    tija yake
    Nakumbuka Nape alisema kuchagua mbunge wa upinzani hakubadili serikali wala raisi...does it sound wise?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MWINGULU asema yeye hana habari na wake za watu anamidume yake mi4 rijali anayolalaga nayo
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Steve Nyerere sio wa familia ya mwalimu
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mchagueni Sioi Kumfuta machozi ya kifo cha baba yake....
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mwendawazimu hastahili hata kuwa mjumbe wa shina..apelekwe mirembe tu
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    ubunge umekuwa ni rambirambi au tunu?
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    bora mzee mwinyi,msekwa malechela na hata Kinana walipima upepo
     
  8. B

    Benno JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajaoa
     
  9. B

    Benno JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajaoa na ni masikini
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kawajibu kuwa bungeni haendi kufunhisha ndoa
    bungeni haendi kupeleka mvi
    bungeni anenda kuwakilisha maskini wenzie
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    wapi yule mtia rushwa kanisani?
    Wapi mama Chatanda na kura Ake feki?
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1, msiwachague wapinzani ni wajinga----mkapa
    2 hawa ni sawa na vifaranga___ mkapa
    3 mimi ni mtu wa vitendo si maneno------------lowas
    4 wanajifanya wanavaa magwanda hata mgambo hawajapita? Kibajaji
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    gazet la RAI likakazia kuwa utafiti unaonyesha CCM inaongoza more than 60 percent
    ..sijui walitafiti wapi
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CDM kushinda meru ni sawa na Meru unite kuifunga Barcelona FC..... Mwigulu Nchemba.
     
  16. maphie

    maphie Senior Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema aliolewa alipokuwa mahabusu- Lusinde
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani tafsiri yake ni USHOGA!
     
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani tafsiri yake ni Undugulaizesheni
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mi nakumbuka vijembe vya Vincent Nyerere, huyu jamaa alikuwa burudani sana kwenye mikutano.

    -"mimi nilipewa na bibi yangu dawa ya kutapishwa uoga nikiwa mdogo, bahati mbaya niliji over dose na ndio maana dawa zote zikaandikwa weka mbali na watoto"

    -"Ukubwa wa boflo, kiboko yake chai"

    -"Hawa CCM ni walaini kama maini"


    Hizi burudani tutazi miss sana.
     
  20. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wassira= SO....KWE
     
Loading...