Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe kauli hizi....!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SALOK, Apr 8, 2012.

  1. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Hivi kauli za viongozi hawa baada ya kustaafu kwao wanafaa kuwa walezi wa Taifa hili kweli?
    B. P. MRAMBA; (kuhusu ndege ya Rais) "lazima inunuliwe ikiwezekana wananchi wale nyasi!"
    MAGUFULI; "mkiona nauli kubwa pigeni mbizi!"
    B. W. MKAPA; (mgodi wa ......!!) "watu wanawivu wa kijinga"
    WASSIRA; "........mvua? nani kawaambia mimi ni waziri wa mvua?"
    ONGEZEA UNAZOZIKUMBUKA!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba ni hatari kwa maendeleo ya taifa!!
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kujiuliza SWALI HILI GUMU ni vyema tujielewe sisi Wenyewe Kama Wana Nchi na Hivyo NCHI KWANZA u VYAMA Baadaye!!
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi kauli tumeshakumbushwa sana ''nyie hamjagundua''
     
  5. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    na kuifanyia kazi dhana hii ndo ukombozi utapatikana vinginevyo hawa jamaa wataendelea kututukana na kutukandamiza kila siku!
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    ni wajibu wetu sote kuendeleza mapambano ya ukombozi
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo huyo Tyson:tunawambia mlime mtama ndio unastahimili ukame hamtaki,sasa mnalia mvua mvua sasa serikali iwange!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo huyo Tyson:tunawambia mlime mtama ndio unastahimili ukame hamtaki,sasa mnalia mvua mvua sasa serikali iwange!
     
Loading...