Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Joshua Nassari na uchaguzi wa BAVICHA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kiboko Yenu, Mar 26, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana alipata kura 2 sasa kama wanachama wenzake hawamuamini arumeru mnamuamini vipi?
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Uchaguzi wa BAVICHA umeshaisha,wewe baki na kura zako mbili,hizo ni propaganda za kijinga
     
  3. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaha kweli dogo mchemfu, I'm sure ukichimba utakuta ana undugu na Mbowe au Slaa...
     
  4. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama inasemakana, wewe vp kuhusu utafiti wako unasemaje? Au umekurupuka kama magamba wenzio!
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Umesahau Arumeru 2010 alipata kura ngapi akishindana na Naibu Waziri wa Magamba?
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mleta mada ni kundi la walewale wataka urais
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hivi una taarifa kuwa alikuwa spika wa UDSM......unataka kumlinganisha na huyo shoga wa CCM...hahahah kweli umeamua kuchekesha
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ongea vitu vyenye uhakika. Ukiambiwa MASABURI yako utakasirika?
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    "Inasemekana" maana yake nini???
    Una uhakika na Unachokinena????
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari imekaa kiudaku udaku sana!
     
  11. L

    Lsk Senior Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hapa natutaki habari za kusemekana. Ndo matatizo ya kufakamia gongo bila kushiba!!
     
  12. l

    luckman JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    panueni midomo yenu weeeee mwisho mtarudi mikono nyuma sura na bichwa zenu chini!
     
  13. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kamanda nanyaro kuna watu wengine wamezoea mambo ya msanja tuwaache hao ,na propaganda mfu twende mbele mpaka kielewekee
     
  14. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kajipange kwanza!
     
  15. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,378
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    teh teh teh, wadahu tusaidieni kulizungumzia hili. kwa maana lisemwalo.............
     
  16. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,378
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unataka kusema kubebwa. au hawana mtu competent wa kusimama arumeru zaidi yake. naungana na wewe kusimamishwa kwake pale panatia mashaka hasa.
     
  17. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,378
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    sawa uliisha, lkn tulijifunza nini juu ya kura 2 alizopata.,? inawezekana hana mvuto ndini ya chama? kwa nini hana? je inawezekana akawa na mvuto nje ya chama na hasahasa arumeru? kukimbilia kusema kuwa hizo ni propaganda ni dalili za kuishiwa hoja jambo ambalo si zuri kwa wana cdm. tulikuwa tunapaswa kujiridhisha vya kutosha kabla ya kumsimika pale.
     
  18. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kura 2 duh; ina maana alipata kura yake mwenyewe na ya mkewe tu. teh teh teh
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kweli wewe ni MBUMBUMBU.
     
  20. B

    Bwana Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wengine hatuelewi. Alipata kura 2 wapi? Nahitaji kueleweshwa ili nami nijiunge na wanotukana au nisikitike. Japo kutukana siwezi. Sijazoea tabia hiyo ila naomba nieleweshwe kura 2 zilikuwa za nini na ni kati ya ngapi? 3 au?
     
Loading...