Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe ILBORU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Albedo, Nov 24, 2008.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa wale Ilborins Mnakumbuka hii Misamiati jamani?

    KITEI = Kipunga Iva Tule Elimu Inatungoja (Wali)
    CHUI = CHUkua chako Iboru (Ugali aka Bondo)
    SUMU = Haya yalikuwa Makande
    Half Life = Jina Maarufu la kiporo hasa cha SUMU au KIETI ( tulikuwa tunachanganya na Uji)
    Umenyeni = Kijiji around Ilboru
    Baghdad = Hii siikumbuki mwenye kukumbuka anikumbushie
    Golgota = Huu ni Ukumbi juu ya Maktaba ambapo ndipo NECTA inafanyika
    Mtego = Chandarua
    KUKU = Kalale Upitwe Kama Umesimama ( Usingizi)
    Twiga = Sikumbuki
    Kufufuka = Kuamka Ucku wa Manane
    Bafu Kubwa = Eneo Chini ya Daraja ambako Vijana hupenda kwenda Kuoga
    Chief = Mwalimu katili kabisa na mpenda sifa Losujaki ,sijui sasa hivi yuko wapi
    Kite = Alikuwa headmaster , Kitemango
    Enabo = Enaboishi, hii ni shule Fulani ambayo walikuwa hawaivi na Ngarenaro,totoz zilikuwa
    zinagombania Ilborians
     
  2. R

    Rukwa Member

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Corrections:
    SUMU=Uji
    Mtego=Mademu
    Vp upper Pitch?
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka Class Area?
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    The last time I heard about him is that he is nowadays a headmaster!
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Macha (Machakura) aka Mugaya (RIP?)
    Kwa mama Toni? Kule nyuma ya ile thieta?
     
  6. H

    Herbert Member

    #6
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ok thanks guys. We now know that you go through special school and you are Vipangas

    Congratulations.

    Anything Else from your Special school??
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nyie ndio mlikuwa na akili nyingi? nasikia mlikuwa/mapewa mitihani ndio maana vibanda vingi.....a'u dizaini watu waliosoma boys walikuwa wachafu kwa kukopa(kutokuoga)

    Pugu Boysss mpooo? Mkandawile alikuwa anaponda sana,Pugu boys walikuwa hawamlipi hela ya tuition.
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ....hawana lolote hawa mbele ya Umbwe.....tumewakimbiza kutoka weruweru, kibosho mpaka wameishia kwa wamenye wenzao Enaboishu duh!!!
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,581
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Pugu boys wazee wa fungus!maana mkandawile alikuwa anawaita fungusboy!
    Hivi mkandawile yupo wapi?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ha ha ha FL unaua sasa!!! ile sio fungus ni "kupiga gitaa" ukitaka kumjua Pugu boy basi utamkuta mkono uko ndani ya sarawili(anapiga gitaa).
    Mkanda sijui yuko wapi nahisi atakuwa anaendeleza libeneke la kula vichwa
     
  11. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,520
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    MTEGO= kideo cha Shule
    KATARA= mtu ambaye alikuwa na kichwa kikali, anafananishwa na lile gari la shule la bluu
    KWA MAMA BENII= kibanda ambacho baadhi ya member wanakula fegi
    PICHI= uwanja wa mpira, kule kilimani karibu na Nyumba ya headmaster.
    ILBORIASIS MSULIATA= scientific name ya mwana ilboru
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Mkandawile sijui kama bado anafundisha ila jamaa now anamiliki shule
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Wewe wewe weee;

    Pale Meru tuliruka sana dirisha za Mzulu, sijui yuko wapi na zile suruali zake kama bado anakua!!... Utamu zaidi ni pale tukiwa "POND"... mtu unatembea na panadol shule nzima kutafuta nusu glasi ya maji ya kunywa!! ...na Mihogo ya Mze wa shamba (sijui mwanga yule!?)

    These were two best moments in my life -
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Aisee hii imenichekesha sasa, hii nadhani ilikuja baadae. Sisi hatukuiacha.
    Bravo G la N!
     
  15. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Samahani msinishambuliee natoka nje kidogo. Hivi mliwezaje kusoma bila mademu? Yaani wanaume watupu?
     
  16. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha maneno bana...Mti safi tumewatesa sana nyie mpaka mkakimbia Weru Weru. Mkaanza kugombea watoto wa O'Level wa Machame Girls na competition yenu.. Lyamungo Sec.
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    We sajo nani kakwambia kuwa tulisoma bila "mademu"??? Mademu walikuwepo ila hawakuwa wanafunzi wa Ilboru. Tofauti ya Ilboru na Mkwawa ni kwamba Ilboru imezungukwa na shule kibao za mchanganyiko. Na iko proximal to city centre ambapo kuna shule kibao za day na boarding.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi yule jamaa pale ilboru (mvuta bangi maarufu) aliyeandika list ya wachezaji wa form two during interclass games kwa mavi yuko wapi?

    Nzowi wa pugu naye yupo?
     
  19. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baghdad ni ile sehemu ambayo jamaa walikuwa wanakwenda kupata ganja na fegi kupunguza stress zao za masomo. Remember Mtui, Masaki , Medukenya, Kimasia,Machakura, Mama Mutabuzi, Boi, Quaressi,Lolo, Kweka, Chifu and Blanca and many more. Kwa madenti Carlos Mwaibula, Elisante Stanley, Jose James, Victor Maleko, Steven Alfred/ Ras. Rajabu Masale Kaka Zanda,Bandama,Omneni Laiser , Freddy Lowasa Olais Mwing'ori jamaa alikuwa vice prefect alikuwa mnoko sio mchezo. Kipindi hicho wasukuma walikuwa na magovi jamaa mmoja alikuwa na pesa akajitolea kuwatahiri. Namkumbusha mshikaji analikumbuka KATARA? Shule yangu Ilboru inasifika sana popote ninapoenda inasifika sana (Wimbo wa shule) Naishia hapa kwa leo...
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shembilu aka Mswahili (RIP), Mgaya (RIP)

    Kaka umenikumbusha kwa Loning'o, ha ha haaaaa Clasa areaaaa,
     
Loading...