Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe ahadi za jk za mwaka 2010 na utekelezaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jun 25, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2010 mgombea wa CCM,licha ya ahadi zilizokuwa katika Ilani yake ya CCM, JK aliahidi mambo mengi kwangu mimi huku Ludewa katika Ziwa Nyasa JK alituahidi Meli lakini mpaka uwezekano wa kupata meli ni kama mbingu na Nchi. Vilevile Gzeti la Mwananchi liliripoti kila ahadi iliyotolewa . WANA JF naleta kwenu ili tujikumbushe ahadi za JK(CCM) na utekelezaji wake akiwa anakaribia nusu ya uongozi wake?

    KARIBUNI
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unataka kujikumbusha maumivu...................
     
  3. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    let the past rest in peace,
    yani kujikumbusha izo ahadi inauma sawa na kujikumbusha jinsi ulivomfumania mkeo
     
Loading...