Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe adha za nyumba za kupanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by samilakadunda, Jul 30, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi nakumbuka mama mwenye nyumba alitoa amri ya wanaume wote wanatakiwa kukojoa wamechuchumaa kama wanawake,alichokuwaakifanya ukitoka chooni tu anakwenda kuangalia je? Umedosha japo tone la mkojo inje?.adhabu yake notes.je ww umewahi kutana na adha gani?
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naamka asubuhi,
    nawasha jiko langu,
    la mchina.
    naweka maji ya kuoga,
    baada ya kuoga,
    napiga mayai matatu,
    nayakaanga kwa,
    kitunguu maji na kitunguu saumu.

    Ghafla baba mwenye nyumba anapita kwenye korido na mayowe ya kizimwi.

    Watu mnakaanga nini vya kunuka asubuhi yote hii???

    Mnatutia kichefu chefu.

    Maneno ya kweli hayo?
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah,dunia inamambo
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nikipata yangu............
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Usinikumbushe machungu ya nyumba za kupanga jamani.
    Hyo nyumba ilikuwa ni full vituko asikwambie mtu.
    Ilikuwa na vyumba 6,upande huu wanawake vyumba 3 na huu wanaume vyumba 3,afu wote hatujaolewa wala hawajaoa.
    Sasa ole wako msichana mmoja wapo uingize mwanaume kutoka nje utakoma,
    unanuniwa na wale wanaume.
    Sema uzuri wake ilikuwa kama jumapili tunachukuana wote 6 tunaenda kutembea labda beach au bar.
    Na uzuri mwingine ni kwamba wote 6 tulikuwa tunafanya kazi.
    Hvyo asubh tunafunga nyumba na kutokomea.
    Yani ilikuwa ni raha sana.
    Sema tulihama wote baada ya mpangaji mmoja wa kiume kutaka kuzichapa na baba mwenye nyumba kisa kachukuliwa mwanamke.
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nilipewa notis baada ya kumwambia kuwa nahitaji kuoa,
    Aliponiuliza nategemea kumuoa nani nikamwambia kuwa ni binti mmoja wa nyumbani kwetu,nilishangazwa na kauli yake.
    Aliniambia nifanye nihame maana mi sina msaada kwake..nilipouliza kwa nini mzee?
    Aliniambia etii,
    Inamaana hawa mabinti zangu wote umewadharau mpaka ukaoe huko kwenu? Au unafikiri ni wanaume hawa?
    Mwezi huu uwe mwisho wako kukaa hapa usiingize mwanamke wa nje kwa nyumba yangu.

    Wakuu ilinibidi nihame tu kuepusha msongamano
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    zile zamu za kufagia ndo noumer. mademu kibao halafu wanataka wasio oa na wafanye usafi. mara ooh usiingie na viatu. Mia
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahhaha

     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ukianza tu kupika, mama mwenye nyumba atafanya kila namna achungulie mradi aone unapikia jiko gani! Sasa kosa akute unapikia jiko la umeme, anakukatieni wiki nzima na visingizio kibao!!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Wewe baba mwenye nyumba wetu ni noumer yaani ikifika siku za kudai kodi mtamkoma analewa mbaya
    af anapiga makelele usiku kucha yaani ilikuwa hawezi kudai kodi ya pango bila kulewa lol
    af cha kuchekesha zaidi anaombaga hela kila mara mwisho anajikuta analipwa 10000b yaani uswahilini kweli kazi sana
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    1. Mama mwenye nyumba atapikia sehemu ya kupikia wapangaji wote pikieni nje uwani.

    2. Geiti kufunga saa mbili usiku ambaye hajarudi lazima aruke ukuta.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    ac ha sa huku uswazi visa vingine vinatia kinyaa wamiliki wa nyumba wananyanyasa wapangaji kimtindo wengine wanawawangia kabisa wengine wanalazimisha mapenzi na wengine wanawabaka wapangaji ,unaweza kuwa mpangaiji mahali eti lazima ukipika umpatie mwenye nyumba na ole wako upukenyama kila siku af umbanie
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Unanitonesha kidonda ndugu yangu, hapa asubuhi tu nusura nizichape na mtoto wa mwenye nyumba.
     
  14. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namshukuru Mwenyezi Mungu [S.A.W]kwa kunifanya nisione taabu ya nyumba za kupanga.
    Huu ni mwezi wa 6 tangu nimepanga,lakini mwenye nyumba hajawahi kuleta chokochoko wala nini. Ametulia,na amejenga kwange,na sisi wapangaji ametujengea nyumba yetu, unaweza kukaa hata mwezi hujamtia machoni!
    So hzo taabu zianze kuanzia leo,lakini mpaka dakika hii hana tabu kabisaaaa!!
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Jitayarishe kuwa mkwe wako.
     
  16. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha dah wenye nyumba noma hasa umkute mwanamama shida kibao nakumbuka nilipanga nyumba moja mama mwenye nyumba alipenda aabudiwe ukipika kitu kizuri umgawie ukiwa na kizuri chochote na yeye umpe basi mi nilikua jeuri ckufanya lolote analotaka alinichukiaje kama mke mwenzie
     
  17. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahaha! Mbavu zangu jamani.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa nyumba hizi loh.....
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: dah makubwa kweli nyumba za kupanga zina mambo...eti ulifikiri hawa wanaume :biggrin1: eh kucheka sana asubuhi yote hii sio nzuri
     
Loading...