Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe 1986-1996

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEGEMEA, Jun 14, 2011.

  1. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vipi wana JF.Mnakumbuka mavazi ya miaka hiyo?.Miaka hiyo ukiona pikipiki ujue ni ya bwana shamba.Enzi hizo simu hakuna ukiwa masomoni lazima uandike barua,ukitumiwa fedha kwa posta(TMO)kuichukua mpaka uombe ruhusa.Namengine mengi nikumbusheni jamani.
     
  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Majina ya wanafunzi waliotumiwa TMO yalikuwa yanabandikwa katika ubao wa matangazo
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Enzi zetu za miaka ya 70 tulikuwa tunaziita 'litmus paper'.
     
  4. womanizer

    womanizer Senior Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Stamp zinafutwa mihuri zinatumika tena
    2.Mpiga picha anakuja wikiendi kuwafotoa
    3.Siku ya wali hadi headmaster anakuja kusimamia DH
    4.Umeme ukikatika sherehe kwa kungonoka vichakani
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Viatu vya ngozi tuliita skuna au Moka!!
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah umenikumbusha mbali,kufuta stamp na kutumia tena.Wali uliwekwa kwenye rambo halafu unahifadhiwa kwenye TRUNKER na kuliwa wiki zima.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Form1 waliitwa 'formless',kipindi hicho dadas wana mikandj yao ya vipepeo...old is gold!
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kidato cha tano tuliwaita mature.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    • Ukiwa na gari hata kama iko juu ya mawe wewe tajiri..
    • Hakuna pressure za sherehe moja uchange harusi, sendoff & Kitchen Party
    • Computer ilichukuliwa TV
    • Ukijua kiingereza (hata kama amesoma international hadi la saba) Msomi wa ulaya..
    • Kuuza sura kaaaazi kweli kweli... No FB, JF, MySp, Twits, Dah!
    • Entertainment disco.. e. t. c.
     
Loading...