Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbuke Bendi zetu za muziki wa dansi enzi hizo.

Discussion in 'Entertainment' started by Captain22, Apr 9, 2012.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wanajamvi hasa wale walioenda umri kidogo tukumbuke bendi zetu za musiki wa dansi. Kwa uchache dar kulikuwa na Bima Lee, Vijana Jazz na Arusha kulikuwa na Kurugenzi.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Urafiki Jazz, OSS, Kilwa Jazz Jamhuri Jazz
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    polis jazz na mitindo yao ya supa mnyanyuo pia butiama jazz na mtindo wao wa libeneke
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    watunjatanjata (Washirika Jazz), Mara Jazz (sensema), mwenge jazz...
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    vijana jazz..pambamoto
    OSS..Dukuduku
    maquis...ogelea piga mbizi
    matimila ...talakaka
    tancut almasi..fimbo lugoda
    kimulimuli
    washirika... munisandesa
    bima lee
    urafiki
    uda..bayankata
    magereza..mkote ngome
    mk group..na mk beat
    chuchu sound
    bantu group
     
  6. Adoe

    Adoe Senior Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabora ilikuwepo, Tabora Jazz
     
  7. Adoe

    Adoe Senior Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Morogoro, ilikuwepo Super Volcano ya Mbaraka Mwinshehe.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Mwenge jazz
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Maqueez du zaire
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kilwa jazz
     
  11. d

    dundula JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo mwana umenikuna!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sio bure broda, utakuwa umeachwa na mpenzi pasaka hii sasa unajifariji na kumbukumbu za zamani. Maana jana ulianza na kumbukumbu za mabasi na leo umekuja na bendi, nadhani baada ya hapo ni timu za mpira za zamani halafu mtondo itakuwa hoteli maarufu za zamani, baada ya hapo utakuja na wachekeshaji maarufu wa zamani kisha watangazaji.
    Nafurahi kuwa umeamua kuchagua njia yako ya kupunguza msongo, bora kuliko ile ya marehemu Kanumba ya kuanza na Jack Daniels afu kuanza kumvurumishia makonde mtoto mzuri, mteketeke, Lulu the hottie.
    Keep the spirit up...
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kyauri Voice wana Mwendo wa jogoo.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani -- mnaisahau Cuban Marimba ya gwiji Salim Abdallah? Alifariki Nov 1965 lakini vibao vyake kama 'Ngoma iko huku'. 'Wanawake wa Tanzania', 'Naumia', 'Walimwengu', 'Nenda Mpenzi Mpenzi Nenda' n.k. bado ni classical hits.
     
  15. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Dah mkuu ulijuaje hilo maana hapa ni upweke tuuuuuu
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana,
    Juwata jazz,
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha!
    Kuna mtaalam amenifundisha kutabiri, sasa nafanya practise...
     
  18. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Polisi mtindo wao ulikuwa Vangavanga, Super Mnyanyuo ulikuwa mtindo wa Magereza jazz Band
     
  19. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtindo ulikuwa Sensera si Sensema
     
  20. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Morogoro kulikuwepo na Morogoro Jazz band, Cuban Marimba,Kilombelo Jazz, Sukari Jazz, Kiosa Jazz, Mahenge Jazz, Butiama Jazz, Kwiro Jazz................
     
Loading...