Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikomboe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KAKA A TAIFA, Jul 21, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa mfuatiliaji kwa muda mrefu kuhusu katabia ambako kanakonyweshwa na akina dada ,wanawake wengi ambao hawapendi kuchangia gharama za matumizi.mkiamua kutumia ,kutanua,kujifurahisha ,vinywaji ,chakula,kulala,kusafiri,kujirusha nk.eti utakuta mekunywa,mmekula,mmepumzika kwa raha zenu ,mmekodi usafiri lakini mwanamke hachangii chochote ,tena anataka naye apate chochote(mgao),je sisi wanaume kwanini tujirahisishe kiasi hiki ?kwani wao akinadada hawahitaji kama wanaume? Au ni wanaume tu hujisikia?huo usawa uko wapi?kwanini hawapendi nao kujitoa?huu ni uungwana?
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    mi pia huwa wananikwaza sana,sijui wakoje vile. kwanza kuna vitu huwahawavizoe hata kama anavyo au kwao vipo. kwanza chips kuku na usafiri (gari)..
     
Loading...