Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujihadhari na ma-sugar mumies ya kizungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jan 14, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Juzi kuna jamaa yangu mmoja amerudi kutoka ughaibuni,kama ujuavyo mtu atokae huko huja na stori nyiiiingi, basi jana jioni akawa ananisimulia kisa cha jamaa mmoja ambaye alipelekwa huko na mama mmoja wa kizungu ambae alikuja Bongo kama mtalii, si mnajua tena baadhi ya vijana wa Bongo wanavyopenda kushobokea wazungu, walikutana mwenge pale kwenye vinyago, jamaa akawa anazunguka na yule mama sehemu zote alizotaka kutalii, basi mtoto wa kimatumbi akarusha ndoano akamnasa mzungu wa watu na gemu la kibongo likamchanganya kiasi cha kufanya mpango akaondoka nae. Walipofika huko jamaa akageuzwa kama mdoli wa ngono, akawa anafungiwa ndani tu kazi yake ni kugawa mtarimbo,kibaya zaidi yule mama akawa anawaleta na rafiki zake nao wahudumiwe na kijana sometimes wote kwa pamoja, yule kijana yalipomshinda akatoroka ndipo akapewa hifadhi na huyo jamaa yangu na sasa anazichanga apate nauli ya kurudia Bongo...Tujihadhari jamani na kupenda maisha ya artificial.
     
  2. jlm

    jlm Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ha ha haa..vya bure vinacost kupita vya kununua
     
  3. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    anakuwekea gea ya kublock mbali sana kwani unaweza kumuomba akuchukuwe sasa anaweka kizingiti ujuwe ya huko majuu
     
  4. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    serves him right....and the rest of you can learn from that....hopefully
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Bure ghali!
    Huwezi wewe kutaka maisha ya mteremko yasiyokuwa na gharama.Jiulize kwanini akuchukue akulipie nauli ya ndege licha ya gharama nyingine uende majuu ukakae bure maana huyu wa kukutana kwenye vinyago wala hana mipango madhubuti useme akifika huko atakuwa na la maana la kufanya.

    Dhahama hii huwapata hata wasichana wanaopapatikia wazee wa kizungu.Wakifika ulaya wanaweza kujikuta wakitumikishwa kwenye madanguro na kunyanyasika vibaya mno.
    Bora mtu ubaki bongo ukomae kwenye kilimo kwanza( kwa maana halisi ya neno lenyewe )kama huna shughuli nyingine.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,863
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha ha J umeniacha hoi kabisa! bora mtu abaki bongo akomae kwenye kilimo kwanza badala ya kutaka kujirusha majuu kwa vibabu vya kizungu....LOL! Kilimo kwanza Oyeee! Oyeeee! (kwa maana halisi ya neno lenyewe....LOL!... maana watu hawakawii kuweka maana wanazozitaka wao :)
     
  7. American lady

    American lady Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makubwa hayo.ila mzee hukusema majuu ni nchi gn alipelekwa lkn wabongo bwana hv hamjui ht majuu kuna ombaomba,maskini,nk kama huku bongo tuuuuuu?utakuta mzungu mwenyewe alipewa ofa kuja bongo na ww unaingi kichwakichwa.umeyaoooooona sasa?
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Huyo kijana tamaa ilimponza, tena sio huyo kuna baadhi hata ya wadada ndio usiseme kutwa kuhaha beach na kwenye mahotel ili kusaka wazungu.Hili ni fundisho tosha kwa wale wanaopenda maisha ya mteremko.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndo kajifunza na siku nyingine atakuwa mfano kwa vijana wenzie ..wakiona rangi tu matatizo
     
  10. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Unajua kuna vijana ambao wanafikiri rangi nyeupe=wealth. Kumbe wengine wamejichokea halafu wahuni kupitiliza.
    Bahati yake huyo jamaa alikua analetewa wamama tu,angeendelea kubaki angeletewa men wamsukumize na yeye! Ila akina dada ndio worse ktk mambo haya ya kushobokea wazungu.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dah tena kwa upande wa kina sisiteri ni noma tupu hapa nilipo kila mdada anataka atoke na mzungu ..kisa mshiko..
    Ofisini nyingine jirani na hapa wadada 90% wana B/F wazungu sijui nyie kaka zetu mnafanyaje katika hali hii..;)(mnashea)
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ujumbe umewafikia jamaa zetu.......!
     
  13. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimekuwepo kwenye nchi fulani nikakutana na kijana wa kibongo, yeye yupo na mama wa kizungu, kazi yake ni moja tu kutwanga kinu. Nilimhurumia sana. Labda Ipitishwe sensa kuhusu vijana wa ki-tanzania waliowekwa kinyumba na vimama vya kizungu. Kazi hii ifanywe na balozi zetu zilizopo huko ughaibuni. Wakipataikana warudishwe kwenye kilimo kwanza (Thubutu nani aje huku???) hahahahaa!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kumbe

    hahaha kumbe unajua watajificha kwenye hiyo sensa
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hadith yako nzuri na utunzi mwanana.Ila haisogei hata kwenye scale ndogo kabisa ya ukweli. Uwongo dhahiri shahiri. Hivi kijana kabisa barubaru unaweza fungiwa ndani na mwanamama tena aliyekuzidi umri ??lolz Achilia mbali kukulazimisha ufanye nae ngono??
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii si hadithi Abdulhalim inavyoonyesha ni ukweli mtupu
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So you are actually buying this crap..lolz
     
Loading...