Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujihadhali na huu wizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SYENDEKE, Jul 29, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za majukumu jamani kuna wizi wa kwenye mtandaoni tuwe makini tusije kumbwa na kudondokea kwenye huo mkenge uko hivi


    Inatokea unakuwa na urafiki na mtu wa kawaida mnakuwa mnachati naongelea international friends baada ya kuchati naye sana anakueleza shida zake kuwa yeye anaishi uhamishoni mfano Senegal kuwa huko alipelekwa na Umoja wa Mataifa kitengo cha Wakimbizi kuwa wamehifadhli kutokana na vita iliyo tokea huko kwao mfano Liberia kipindi cha Charles Tayor wakati wa vita kali, au SUDANI, DRC

    Kutokana na hiyo vita yeye ni muanga mkubwa coz baba na familia nzima walilipuliwa nayeye akawa ndo mtu pekee aliye salimika ndo akafanikiwa kwenda huko uhamishoni.
    Baada ya hapo anakwambia baba yake au mama yake alikuwa Director katika kampuni Fulani mfano kampuni za mafuta sudani na anakwambia huyo mzazi wake aliweka hela Fulani kwenye bank moja kwa jina la lake NEXT OF KIN kwa kuwa yeye hayupo huko na sehemu alipo hawezi kutransfer that kind of money kwa kuwa yeye ni mkimbizi na sheria za Wakimbiza zinawabana kufanya.
    Sasa anakwambia kuna pastor yuko pale ndo huwa anawasaidia kupata huduma za internet na mambo mengine Baada ya hapo anakuomba uweze kumsaidia aweze kutransfer that kind of money coz amejitahidi kutransfer kwenda inchi aliko imeshindikana na ameshauliwa anatafute mtu kutoka nchi nyingine aweze kutransfer huko na akakuomba uwe mdhamini wa hiyo kazi
    Na anakueleza kwa jinsi anavyo pata tabu huko uhamishoni na anatamani kuendelea na shule cozi aliacha shule na sasa haendelei tena . Na anakutumia Death certificate ya wazazi, bank ambako hizo hela zipo na Mkurugenzi wa bank ambako hela hizo za wazazi wake zimehifadhiwa ziko na mtu anaewasiliana naye kuhusu hiyo transaction. Anafanya kila juhudi anakuunganisha na huyo mkurugenzi .
    SASA HAPO NDO WIZI UNAANZA WATATAKA PERSONAL DETAILS NA BANK DETAILS PAMOJA SWIFT CODE FOR INTERNATIONAL TRANSACTION UKIDHUBUTU KUWAPA TU NDO UMEUMIA. Wanao ongoza kwa huo wizi ni watu kutoka Nigeria na wako smart sana katika kazi zao full details katika kukushawishi kama hujui kuhusu international transaction lazima uingie mkenge. For more details nitafute ndo hayo to gud luck
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,219
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Babu washakupiga nini...mbona hi style ya zamani sana
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx 4 advice mkuu.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enheee...
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    so ease drag them to spam
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukiwa na tamaa (NGONO/PESA) halafu limbukeni, lazima uliwe. Hakuna senti 1 ya bure duniani.
    Hakuna haja ya kujìhadhari na 'huu wizi' sababu kuna style kibao tu. ISHI KWA KANUNI. USIISHI KWA MATUKIO.
     
  7. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hamna hawajanipiga niko makini
     
  8. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ofcozi ukiwa na tamaa unakula mkenge kwa jinsi walivyo na wale ndugu zangu wakupenda vya bure
     
  9. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii! Watanzania ni watu wa kupenda vya bwererebwerere tu hata ukiwaambia kuna bomu limeonekana sehemu badala ya kukimbia wao wanakimbilia!
     
  10. n

    ngwenda ngulya Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Mwenye kuelewa achukue tahadhari
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yupo mhanga mmoja pale SUA, Morogoro- simtaji jina-pamoja na usomi wake aliingizwa mkenge hivyo hivyo- 2009. Millioni 23 ziliyeyuka hivi hivi. Ogopa matapeli.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukipenda shortcut katika maisha, mwisho wake ndio huishia kutapeliwa.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna kuchat wanakulenga mojakwa moja kama una tama\ ya hela za bure ndio unaingia mkenge.
    Mimi alinitumia mail mdada anaitwa mercy anataka nimtumie ac aniwekee hizo hela nikamwambia mimi naitwa riz 1 aingie google atanijua kwa hiyo anitumie ac yake yeye nimpige na dola 25 elfu zimpooze machungu ya kufiwa na wazazi wake kwani alionekana tena?
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kichwat well wel welsaid mkuu .hakuna hata sent mmoja 1 ya bure duniani hii inaukweli asilimia 1000%
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Huu mbona wizi (utapeli) wa muda mrefu??
     
  17. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mm nilipata demu akanitumia picha maneno matamu ya mapz then akaniambia dingi yake alikuwa Md bank fulani Ethiopia na amekufa ktk machafuko na yy ndie mrith na yuko senegal kituo cha yatima na akaniunga na mchungaji akataka nimtumia 2000 dola aje Tz tuweze kutoa pesa.NILIMTUKANA KIMAKONDE hakurudi tena
     
  18. A

    ADK JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya mwenye macho haambiwi tazama
    tumeipokea tahadhari hiyo pamoja ni ya kizamani tusikukatishe tamaa
    ili ukapata ukipata ya kisasa utujuze tena
     
Loading...