Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujifunze video shooting & editing

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Dec 1, 2011.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi habari zenu!! Mimi nina idea na video editing kwa kiasi hasahasa katka software ya sony vegas pro. Najua pia kuna wataalamu wa adobe,final cut,ulead n.K so sio vibaya tukaulizana maswali mbalimbali kuhusu video editing. Kwangu mimi niulize chochote kuhusiana na SONY VEGAS,nitakujibu nami pia nina maswali kadhaa kuhusu plug-ins za software zingne.
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mzee! Mie ni mtaalamu sana wa Final Cut Pro X.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    mccte kuni PM kwa maswali yoyote yahusiyo adobe premiere pro na adobe after effect cs3/cs4/cs5.
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    dats gud mkuu!
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuna option moja (sijui ni plugin) inamfanya m2 anakuwa black n white or sepia in colour na vi2 vingne kama v.L nguo zinabaki na origin colour.Hii inakuwaje???
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mie nafahamu sana Adobe premiere pro version zote. Najifunza Adobe AE na Illustrator bado lakini ni thafi sana.
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    safi xana mkuu,vp umelipata swali langu hapo juu.Kama unajua 2fahamishe please
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    nitafute mkuu,hiyo ki2 rahisi sana.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mimi nilijua vitu vyote vinamwagwa hapa jamvini?...au hiyo ni kwa faida ya muulizaji na muulizwaji tu?
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    yah lengo nilipenda mau2ndu yote yamwagwe hapa.Mkuu nadhani amesikia ombi letu
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    final cut inakubali kwenye windows? Au ni mac tu
     
  13. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    wakuu mimi nina kampuni yangu ya entertainments, nimeifungua kama miezi miwili sasa, inajishughulisha na kukodisha professional sound and PA systems kwenye sherehe za aina zote. sasa nataka kupanua business nataka nijiushishe pia kwenye mambo ya video shooting and editing, naombeni mnielekeze wapi nitapaka short courses za mambo hayo.by professional mimi ni accountant so i want to make it as a part time generation.
     
  14. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kama upo dar kuna vyuo vingi kama vile royal college of Tanzania n.K tembelea www.Royalcollegetz.Org
     
  15. n

    najua JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Me nahitaji adobe cs3 au cs5 ambaye anazo unaweza nicheki kwa namba 0714890018, au akinipatia contacts zake sio mbaya pia, nipo dar
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    umepata.Mi nina adobe master collection,but npo field songea j5 ntarudi dar.2tatafutana mkuu.Unaweza kui2mia?? Ili unipe somo coz mi ninayo but ninajua kidogo xana adobe
     
  17. n

    najua JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijawahi itumia kwasasa natumia adobe premie pro 1.5 , nataka nijaribishe latest versions ,ila kawaida software nyingi huwa najifunza mwenyewe ,na huwa hazinipi tabu sana
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mkuu nina hamu sana na after effects, ninayo CS5 kwenye MacBook Pro lakini sijui kuitumia natamani nipate mtu anipe basics, tushirikiane jamani tuibuke kidedea kweny nga hizi. PM inafuata soon.
     
  19. wa kutambua

    wa kutambua Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi mmenigusa sana maana tangu nikiwa dogo natamani sana mautundu haya, hizo windows essential movie maker ndo ninazofanikiwa kuzipata tuu. zingine nimedownload lakin kuinstall nahitaji kam GB 1 hiv na net zetu ndo ivo ni zembe balaa kama kuna m2 anaweza nipa moja anitonye through 0714 141452 naweza kujifunza mwenyewe mpaka nikamaster. asanten:A S 465::A S 465:
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kibiashara zaidi.
     
Loading...