Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujifunze kuficha siri za majumbani mwetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 19, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    wanandoa,wanafamilia,
    Ndoa nyingi zinahangaishwa na uwazi wa mambo ya ndani ya familia
    wapo wengi wanaoshindwa kutunza siri za majumbani mwao bila kujua madhara yake....hili linahusishwa wanaume kwa wanwake...lakini ndugu zetu wa kike wengi wamekuwa wakitoa siri za ndani kwa minajili ya kupata msaada wa ndoa...hakuna atakaekusaidia kwa kutoa siri za matatizo yenu ya ndani
    leo hii anza kujifunza kutatua matatizo yenu wenyewe kwanza kabla ya kuamua kuyatoa nje..si kweli wote wanashindwa kufanikiwa kuwa na amani wakikaa wenyewe;tatizo moja nimeliona familia nyingi wanandoa wanaogopana..na hili limefanya communication kuwa mgogoro na hivyo kuleta madhara kama haya ya kushindwa kukaa chini na kumaliza matatizo....
    Wapo wanaoamini mwenzangu nikimsema kwa mtu fulani atabadilika..huyo abadiliki ndugu amezaliwa na baba na mama yake tofauti na wewe,....lazima mjue kila mtu anakuwa na tabia tofauti mnapokutana mnashare matatizo kwanza then inafwata starehe.....,swala la maana ndugu zanguni tujifunze kuficha siri zetu...usikubali kama mwanandoa ukimbilie kwa wazazi kisa mwenzio kukunyima unyumba siku tatu...anza kumwambia unategemea nini...mpenzi...mpe siku.......nawatakia maisha mema
    kila la kheri
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    huyo wako wa maisha !!!!!!kila alichokiunganisha MUNGU binadamu awwezi kukitenganisha/labda kukiachanisha
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mama mia, you have made my day!!! This is a very important thread kuboresha mahusiano and the importance of relationships confidence

    Thanks alot
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna siri nyingine ngumu kuficha, anyway ngoja niingie ndoani nione.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana mama mia kwa kutukumbusha hili ni muhimu sana matatizo ndani ya nyumba yaishie ndani ya nyumba katika kuyasolve
    kwanza dunia ya leo ukimwambia rafiki/jirani matatizo yako anapata mwanya wa kukucheka
    na pia sometimez inachangia kuvunja mahusiano hasa kwa ushauri tofauti tofauti utakaokutana nao
     
  6. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Point
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kitu ya muhimu sana hii umetukumbusha.

    Kwa mi binafsi niko makini sana na jambo hili...
    Mwanamke usipomfinya kidogo kila kitu cha chumbani kinaenda kwao...

    We unashangaa tu unaenda kuwasalimia watu wanaku`enjoy tu!
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Avatar yako MA'100, una maana gani??????????????????? au ni ule msemo usemao wembamba wa reli????????????????????Otherwise your thread is very impressive
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    well said... kuna watu na watu wa kuwaeleza shida zako za ndani, sio ile marafiki cjui watu wa karibu na mume/mke wako, mie kama kuna mtu anaejua lyfe yangu ya ndoa in/out ni mama, kweli cwezi kumficha na amenisadia sana kwenye mambo yangu ya familia, hayo mambo ya kunyimana unyumba hayo ni ya wawili huyu wa3 hatatatua tatizo kamwe.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kitu muhmu sana hicho, wanawake wengi utakuta anajidai eti ana shost yake anamwambia kila kitu, kumbe mara nyingi yule shost yake na yeye ana rafiki mwingine akienda huko wanaenda kucheka na kuyasambaza maneno. mie nilisha mwambia wife kuhusu hilo jambo nashukuru hana mambo ya mashost kama hao
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mmh kuna mengine magumu yanahitaji msaada wa mawazo kwa upande wa pili, ndio hapo watu wanapokosea na kwenda kumweleza jirani/frnd...
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Pretty mbona unatuchanganya sana. Kuna wakati unasema umeolewa sasa hapa unasema ngoja uingie ndoani uone. Which is which? Ntaanza kukutilia mashaka huenda wewe ni HE!
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Big up mama miaaaaa.....kwa kweli hiyo imekuwa big issue kwenye ndoa zoteee..hasa hizi za vijana wa sikuhizi....issue yoyote mnayoongea au mnayopanga kufanya kama family kesho hiyoooo mara kwa shosti wake mara kwa mama mkwe....unashindwa kujua nini cha kumfanya mwenzio ndo huyo siri kaiweka barazani....ila kina mama mmezidi sana katika hili....

    achilia mbali hao wanaoyasema ya chumbani..duuh..balaa..sasa wewe mtoto wa kike uje kunilalamikia mie kuwa rafiki yangu hakupi menu ya usiki watakani weye?...au ndio mitego kwa sie shemejio???

    ndoa ni mkataba wa wawili kuishi pamoja kwa shida na raha mpaka kifo kiwatenganishe...shirikisho la mtu wa 3 ni kuharibu ndoa..
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,038
    Trophy Points: 280

    Haya mambo ni makubwa sana kwako subiri wakati ukifika utatupa uzoefu wako binti.
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,038
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Nyamayao.

    Nakubaliana na wewe kabisa kuna mambo mengine kukaa kimya huwezi hata kidogo.Kuna binti tulisomanae ndoa yake ilivunjika miaka minne iliyopita nilipomuuliza sababu akaniambia aliyekuwa mumewe alikuwa anapenda kufanya naye mapenzi kinyume na maumbile !!!!!!
    .
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nakuunga kiuno mama mia!
    lakini hiyo avata yako ina maana gani, mbona natamani niwe kwa mbele kule nione vizuri kuna nini!! teh teh. jokin
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kwa hyo alishamfanyaaaa, baadaye akachoka. mh namashaka na yeye sasa hv anawashwa washwa (jokin!). hapo dawa haikuwa kuachana, ilikuwa kuongea na mumewe tu, ila mwanaume naye ukimnyima sana anaenda kutafuta nje lol!
     
  18. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. Q

    Quiet Member

    #19
    Nov 19, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni thread muhimu sana katika kuokoa ndoa. nimeshuhudia ndoa kadhaa zilizokuwa na mapenzi, zimejikuta zikianguka na kubomoka kutokana na hii kadhia ya mwanandoa kupeleka mashtaka yake mahala pasipostahiki. tubadilikeni jamani.

    quiet
     
  20. D

    Danda Member

    #20
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetulia saaaana darling!!!!
    Tatizo ni hawa wandugu zetu wa kiume, wa .com....
    sijui ni tabia au maturity,
    Hupenda kutoa siri zao nyingi saaaaana kwa wanaowaamini marafiki, na mbaya zaidi wa kike,
    Naamini wakikua wataacha....
     
Loading...