Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiandae na Janga lingine!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Azadirachta, Sep 17, 2011.

  1. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukiwa bado na majonzi ya ndugu zetu waliopoteza maisha huko Nungwi - Zanzibar kwa kuzama kwa meli. Kiasi kikubwa ukiwa ni uzembe wa serikali. Nimepita kwenye Mto Kilombero hali ni mbaya sana Kivuko kimechakaa na kinajaza kuliko kawaida. Sintoshangaa yale yaliyotokea April 2002 yakatokea tena na kuangamiza maisha ya watanzania wengi. Mto Kilombero ni kiunganishi cha wilaya ya Ulanga na Kilombero. Kuna wabunge zaidi ya wanne maeneo haya na mawaziri 2 sijui wanafanya vitu gani
    1. Celina Kombani - Waziri wa Sheria na Katiba
    2. Dr Hadji Mponda - Wazir wa Afya
    3. Regia Mtema - Mbunge
    4. Papa Mteketa - Mbunge

    Jamani hatutaki mje kutupa ubani tunaomba daraja kabla hatujafa.

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    wanasubiri maafa ndo watoe tongotongo usoni
     
  3. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka Daraja vinginevyo tutaandamana hadi ikulu
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Serikali haina muda wa tahadhari. Wanataka kutibu.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanasubiri waje waunde TUME ya kuchunguza chanzo cha ajali.
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tofauti na kivuko cha kigamboni yani nikiangalia picha hizo naona hata hayo maandishi yanaonekana nusu tu
     
  7. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee hii kitu nikama inazama hivi!
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    NILIDHANI UZEMBE UPO INDIA TU, KUMBE NCHI ZOTE ZINAZOENDELEA!!!


     
  9. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    du kumbe sisi tuna afadhali!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbukeni hii ni treni inaweza kubeba mzigo mkubwa saana na uzito mkubwa sana sema risk ipo kwenye huo upandaji sasa!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmmmmmmmm niliwahi kuvuka hapa yaani panatisha, ila ukishavuka unajiliwaza na samaki wa kukaanga. Serikali Iangalia haya mambo maana vyombo hivi ni vya zamani sana! Nakumbuka ile barabara ya kwenda TARIME ukitokea MWANZA kulikuwa na kivuko baada ya kupita sehemu inaitwa makutano na walikuwa wanatumia panton lakini ipo kwenye kamba za steel. palikuwa panatisha sana/ Ila lilijengwa daraja pale na ukipita leo hutajua kama kuna mto pale. Uongozi wa wakati ule ulijali wananchi ila wa sasa umebweteka tu ngoja nikajiunge na wale wa DC kwenye maandamano
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lakini mbona kama ni huko Pakstan? Mi naona kama siyo hapo tajwa.
     
  13. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndo walipewaga kuendesha TRC, wangeendelea tungefika na pengine kupita hapo.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    BILA SHAKA NILI LITAKUWA PIGO KWA WATANZANIA WENGI WENYE KUTOKUELEWAWA MAJIRA NA HATA KUSOMA NYAKATI YA MAMBO YANAYOKUJA YA HATARI,,,,,,,,,,,na bila shaka itatugharimu sana.
     
  15. D

    Dr Kingu Senior Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenzetu wanasema kinga ni bora kuliko tiba lakini kwa watanzania ni kinyume chake. Tunasubirh maafa ndipo tutoe rambirambi na msaada kwa wahanga. Wakati wa kampeni jk aliahidi vivuko kt mito na maziwa mengi lakini baada ya kuchaguliwa ahadi zote kazisahau, anatujia na ahadi mpya za DNA test kuwatambua marehemu. Itasaidia nini roho za ndugu zetu zimepotea? Na hao watoa rambirambi baada ya maafa kwa nini serikali isiwaombe watoe mchango ili kuboresha miundombinu na kuzuia maafa?.Hao mawaziri uliowataja hapo juu(celina kombani na haji mponda) hawana mchango wowote kt jamii.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    achen kutuuzia chai, hyo picha ya kwanza bado haijanishawishi
     
Loading...