Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiandae na Bajeti 2011/12-rejea Bajeti 2010/11

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, May 26, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandalizi ya Kikao cha Bunge la Bajeti linaendelea na ni wakati sasa wa kujiridhisha jinsi gani bajeti
    iliyopita imekuwa na impact kwa watanzania.
    Maswali ya kujiuliza kuhusu bajeti ni:
    1.Je,Bajeti inawalenga watanzania kuondoka kwenye lindi la umaskini?
    2.Je,bajeti ya safari hii itakuwa sawa na ya mwaka jana?
    3.Je,mapato na matumizi yanalingana bila kukopa?au ni bajeti tegemezi mpaka mwisho wa Dunia.
    4.Je,watanzania wanaijua misingi ya bajeti?
    Nimejaribu kujiuliza maswali haya sipati majibu sahihi kinachonipelekea kuwasilisha kwenye Jukwaa la Great Thinkers
    Rejea Bajeti 2010/11
    Nawasilisha.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo bajeti itakuwa ni ya kulipa mishahara tu, kuhusu maendeleo tusahau. Hii ni kwa mujibu wa vyanzo vyangu ambavyo vimebainisha hali iliyopo sasa itaendelea kuwepo tusitegemee sana mabadiliko makubwa. Kuhusu kumkomboa mwananchi wa chini hii itabakia historia.
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kama ndivyo tutarajie matatizo na mifarakano kuongezeka sababu penye njaa siku zote "amani"hutoweka kupitia dirishani.
     
Loading...