Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiandae na 50ya muungano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangolo, Dec 9, 2011.

  1. M

    Mangolo Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wandugu tumshukuru Mungu miaka 50 ya Tanganyika tumekula tujiandae na miaka 50 ya Muungano then kuna miaka 50ya jeshi TZ nchi ya mashereeee
     
  2. G

    Graucho Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli sie ni wajuzi wa sherehe, ukitaka kujua uliza kiasi cha pesa kilichotumika kuandaa hii sherehe..wakati wafanyakazi tunalia hatujapata mshahara..hiyo ni miaka 50 ya mafisadi wanaofaidi hii nchi...
     
Loading...